Musicara kiɗa zuwa Steam

Pin
Send
Share
Send

Steam zai iya ba kawai azaman kyakkyawan sabis don yin wasanni daban-daban tare da abokai, amma kuma yana iya aiki azaman cikakken kiɗan kiɗa. Steam masu haɓakawa ba da daɗewa ba sun kara kunna waƙar zuwa wannan aikace-aikacen. Tare da wannan fasalin, zaku iya sauraron kowane kiɗan da kuke dashi akan kwamfutarka. Ta hanyar tsoho, kawai waƙoƙin da aka gabatar azaman sautin karar wasannin da aka saya a Steam an ƙara su zuwa tarin waƙoƙin Steam. Amma, zaku iya ƙara waƙarku cikin tarin. Karanta nan don gano yadda zaku iya ƙara kiɗa zuwa Steam.

Adara kiɗan naku zuwa Steam ba shi da wahala fiye da ƙara kiɗa zuwa ɗakin karatu na wani mawaƙa. Don ƙara kiɗan ku zuwa Steam, kuna buƙatar zuwa saitunan Steam. Ana iya yin wannan ta cikin menu na sama. Don yin wannan, zaɓi "Steam", sannan sashen "Saiti".

Bayan haka kuna buƙatar zuwa shafin "kiɗa" a cikin taga saiti wanda yake buɗe.

Baya ga ƙara kiɗa, wannan taga yana ba ku damar yin wasu saitunan 'yan wasa a Steam. Misali, a nan zaku iya canza girman kiɗan, saita kiɗan ta tsayawa ta atomatik lokacin wasan ya fara, kunna ko kashe sanarwar lokacin da sabuwar waƙa zata fara kunnawa, kuma ku kunna ko kashe sautin waƙoƙin da kuke dasu akan kwamfutarka. Don ƙara kiɗan ki zuwa Steam, kuna buƙatar danna maɓallin "ƙara waƙoƙi". A cikin KADA KA SAN ɓangaren taga, ƙaramin taga na Steam Explorer zai buɗe, wanda zaka iya tantance manyan fayilolin da fayilolin kiɗa da kake son ƙarawa suna ciki.

A cikin wannan taga kana buƙatar nemo jakar tare da kiɗa wanda kake so ka ƙara shi a ɗakin karatu. Bayan kun zaɓi babban fayil ɗin da ake buƙata, danna maɓallin "zaɓi", to, kuna buƙatar danna maɓallin "scan" a cikin taga saiti na mai kunna Steam. Bayan dannawa, Steam zai bincika duk manyan fayilolin da aka zaɓa don fayilolin kiɗa. Wannan tsari na iya ɗaukar mintuna da yawa, gwargwadon adadin manyan fayilolin da kuka saka da adadin fayilolin kiɗa a cikin waɗannan manyan fayilolin.

Bayan an gama gwajin, zaku iya sauraren kara waƙar. Danna Ok don tabbatar da canje-canje a laburaren kiɗan kiɗa. Don zuwa ɗakin karatu na kiɗa, kuna buƙatar zuwa ɗakin karatun wasanni kuma danna kan tacewar da take a CIKIN KADA KA SAN sassa na tsari. Daga wannan tace kana buƙatar zaɓar abu "kiɗa".

Jerin kiɗan da kake da Steam zai buɗe. Domin fara kunnawa, zaɓi waƙar da ake so, sannan danna maɓallin kunnawa. Zaku iya danna sau biyu kawai akan waƙar da ake so.

Thean wasan da kansa kamar haka.

Gabaɗaya, tsarin mai kunnawa yana kama da aikace-aikacen da ke kunna kiɗa. Hakanan akwai maɓallin dakatar da kunna kiɗan. Zaka iya zaɓar waƙa don kunna daga jerin duk waƙoƙi. Hakanan zaka iya kunna maimaita maimaitawa domin yana taka rawar karewa. Kuna iya sake shirya tsari na kunna waƙoƙi. Bugu da kari, akwai aiki don sauya juyar kunnawa. Ta amfani da ginannen Steam player, zaku iya sauraron kowane kiɗan da kuke dashi akan kwamfutarka.

Don haka, baku buƙatar amfani da playeran ɓangare na uku don sauraron kiɗan da kuka fi so. Kuna iya buga wasanni lokaci guda kuma sauraron kiɗa a cikin Steam. Saboda ƙarin ayyukan da ke da alaƙa da Steam, sauraron kiɗa ta amfani da wannan mai kunnawa zai iya zama mafi dacewa fiye da ɗaya, amma amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku. Idan kana sauraren wasu waƙoƙi, koyaushe zaka ga sunan waɗannan waƙoƙin lokacin da aka fara kunnawa.

Yanzu kun san yadda za ku ƙara waƙarku kan Steam. Addara tarin waƙoƙinku a Steam, kuma ku ji daɗin sauraren kiɗan da kuka fi so da kunna wasannin da kuka fi so a lokaci guda.

Pin
Send
Share
Send