Cire Steam ba tare da cire wasanni ba

Pin
Send
Share
Send

Lokacin cire Steam daga kwamfutansu, masu amfani da yawa suna fuskantar bala'in da ba a tsammani ba - duk wasannin daga kwamfutar sun tafi. Dole ne ku sake shigar da dukkan wasannin, kuma wannan na iya ɗaukar fiye da rana ɗaya idan wasannin suna da terabytes na ƙwaƙwalwa da yawa. Don guje wa wannan matsala, dole ne ka cire Steam daidai daga kwamfutarka. Karanta don gano yadda za a cire Steam ba tare da share wasannin da aka shigar a ciki ba.

Cire Steam yana faruwa kamar yadda ake cire kowane shirin. Amma don cire Steam, yayin barin wasannin da aka shigar, kuna buƙatar ɗaukar matakai da yawa don kwafe waɗannan wasannin.

Ana cire Steam yayin ceton wasannin yana da fa'idodi masu yawa:

- Ba lallai ne ku ɓata lokaci ba sake saiti da shigar da wasanni;
- idan kun biya zirga-zirgar zirga zirga (i.e. ku biya kowane megabyte da aka saukar), to wannan shima zai iya adana kuɗi akan amfani da Intanet.

Gaskiya ne, wannan ba zai kwantar da sarari a kan rumbun kwamfutarka ba. Amma ana iya share wasannin da hannu ta hanyar jefa manyan fayiloli tare da su cikin sharan.

Yadda za a cire Steam barin wasanni

Don barin wasanni daga gare ta lokacin da kuka goge Steam, kuna buƙatar kwafa babban fayil ɗin da aka ajiye su. Don yin wannan, je zuwa babban fayil ɗin Steam. Ana iya yin wannan ta danna maɓallin Steam tare da maɓallin linzamin kwamfuta na dama da zaɓi "Wurin Fayiloli".

Hakanan zaka iya bin wannan hanyar a cikin daidaitattun Windows Explorer.

C: Fayilolin shirin (x86) Steam

Wannan babban fayil ɗin yana ƙunshe da Steam akan yawancin kwamfutocin. Dukda cewa zaku iya amfani da wani rumbun kwamfutarka (wasika).

Jakar da aka adana wasannin ana kiranta "steamapps".

Wannan babban fayil na iya samun nauyi daban-daban dangane da adadin wasannin da ka sanya a cikin Steam. Kuna buƙatar kwafa ko yanke wannan babban fayil zuwa wani wuri a kan rumbun kwamfutarka ko zuwa kafofin watsa labaru na waje (rumbun kwamfutarka mai cirewa ko kebul na USB flash). Idan kayi kwafin jakar zuwa na'urar ajiya na waje, amma babu isasshen sarari a kai, sannan kayi ƙoƙarin share waɗancan wasannin da baku buƙata. Wannan zai rage nauyin babban fayil ɗin wasannin, kuma yana iya dacewa da rumbun kwamfutarka ta waje.

Bayan kun canja wurin babban fayil ɗin wasan zuwa wuri na musamman, kuna kawai share Steam. Ana iya yin wannan kamar yadda aka cire tare da cire wasu shirye-shirye.
Bude folda na Kwamfuta ta gajeriyar hanya akan tebur naku ko ta Fara menu da Explorer.

Sannan zaɓi zaɓi don cire ko gyara shirye-shirye. Jerin duk shirye-shiryen da kake dasu a kwamfutarka zai bude. Yana iya ɗaukar ɗan lokaci don ɗaukar kaya, don haka jira har sai an nuna shi cikakke. Kuna buƙatar Steam app.

Danna kan layi tare da Steam sannan danna maɓallin sharewa. Bi umarnin mai sauƙaƙe kuma tabbatar da shafewa. Wannan zai kammala cirewa. Hakanan za'a iya cire Steam ta cikin menu na farawa na Windows. Don yin wannan, nemo Steam a wannan ɓangaren, danna kan shi sannan zaɓi abu share.

Ba za ku iya yin wasa da yawa daga cikin wasannin Steam ba tare da kun kunna Steam da kansa ba. Kodayake za a sami wasan playeran wasa guda ɗaya a cikin wasannin da ba su da madaidaiciyar doka ga Steam. Idan kana son yin wasanni daga Steam, dole ne ka shigar da shi. A wannan yanayin, kuna buƙatar shigar da kalmar wucewa a yayin shiga. Idan kun manta ta, to za ku iya dawo da ita .. Yadda za a yi, zaku iya karantawa a labarin da ya dace game da murmurewar kalmar sirri akan Steam.

Yanzu kun san yadda za a cire Steam, yayin adana wasan. Wannan zai cece ka lokaci mai yawa wanda za'a kashe lokacin sake sauke da shigar dasu.

Pin
Send
Share
Send