Dingara ƙarancin ƙafa zuwa Mawallafin OpenOffice

Pin
Send
Share
Send


Ana amfani da ƙwallon ƙasa sau da yawa a cikin takaddun lantarki don ƙarin fahimtar abin da aka gabatar. Ya isa kawai a nuna adadi mai mahimmanci a ƙarshen jumla, sannan a nuna ma'anar ma'ana a ƙasan shafin - kuma rubutun ya zama mafi fahimta.

Bari muyi kokarin gano yadda zaku iya ƙara rubutun ƙasa kuma ta haka shirya takaddar a ɗaya daga cikin shahararrun marubutan rubutu masu kyauta na OpenOffice Writer.

Zazzage sabuwar sigar OpenOffice

Dingara ƙarancin ƙafa zuwa Mawallafin OpenOffice

  • Bude daftarin aiki inda kake son ƙara rubutun
  • Sanya siginan kwamfuta a cikin wurin (ƙarshen kalma ko jumla) bayan haka kuna buƙatar saka ƙasan ƙafa
  • A cikin babban menu na shirin, danna Saka bayanai, sannan ka zaɓi daga jerin Takaitaccen labari

  • Ya danganta da inda yakamata yakamata ayi amfani da shafin rubutun, zabi nau'ikan ƙasan ƙwallon ƙafa (Bayanin rubutun ko ƙarshen rubutun)
  • Hakanan zaka iya zaɓar yadda lambobin ƙwallon ƙafa ya kamata. A cikin yanayi Kai tsaye Za a ƙidaya ƙafatar ƙasa cikin jerin lambobi, da cikin Alama kowane lamba, harafi ko alama da mai amfani ya zaɓa

Yana da kyau a sani cewa ana iya aika hanyar haɗin guda ɗaya daga wurare daban-daban a cikin takaddar. Don yin wannan, matsar da siginan kwamfuta zuwa wurin da ake so, zaɓi Saka bayanaisannan kuma - Tunani. A fagen Nau'in filin zaba Labarin Wasanni kuma danna kan hanyar haɗin da ake so

Sakamakon waɗannan ayyukan, zaku iya ƙara rubutun ƙasa kuma shirya takardarku a cikin OpenOffice Writer.

Pin
Send
Share
Send