Yadda za a canza adireshin IP na kwamfuta

Pin
Send
Share
Send


Shin kun yi tunani game da yadda za ku shiga rukunin yanar gizo? Ana iya magance wannan matsalar ta hanyar komawa zuwa taimakon shirin da zai ba ku damar ɓoye adireshin IP ɗinku na ainihi. A cikin wannan labarin, zamuyi zurfin bincike kan tsarin sauya IP ta amfani da misalin SafeIP.

SafeIP sanannen shiri ne don canza adireshin IP na kwamfuta. Godiya ga wannan aikin, kuna da dama da yawa: cikakkun bayanan sirri, tsaro akan Intanet, tare da samun damar amfani da albarkatun yanar gizo da aka toshe saboda kowane dalili.

Zazzage SafeIP

Yadda za a canza IP ɗinku?

1. Don canza adireshin IP na kwamfuta a hanya mai sauƙi, shigar da SafeIP a kwamfutar. Shirin shareware ne, amma sigar kyauta ta isa ta aiwatar da aikinmu.

2. Bayan farawa, a cikin ɓangaren ɓangaren taga za ku ga IP ɗinku na yanzu. Don canza IP na yanzu, da farko zaɓi uwar garken wakili da ya dace a yankin hagu na shirin, yana mai da hankali kan ƙasar da ake sha'awa.

3. Misali, muna son wurin da za mu bayyana wurin kwamfutar mu a matsayin jihar Georgia. Don yin wannan, danna kan uwar garken da aka zaɓa tare da dannawa ɗaya, sannan danna kan maɓallin "Haɗa".

4. Bayan wasu 'yan lokuta, haɗin zai faru. Wannan zai nuna ta hanyar sabon adireshin IP, wanda za'a nuna a saman yankin na shirin.

5. Da zaran kuna buƙatar gama aiki tare da SafeIP, kawai kuna danna kan maballin "Cire haɗin"kuma IP ɗinku zai zama iri ɗaya.

Kamar yadda kake gani, yin aiki tare da SafeIP abu ne mai sauƙin gaske. A kusan daidai wannan hanyar, ana aiwatar da aiki tare da wasu shirye-shirye waɗanda suke ba ku damar canza adireshin IP ɗinku.

Pin
Send
Share
Send