Odnoklassniki canjin shiga

Pin
Send
Share
Send


Bayan rajista na farko a cikin hanyar sadarwar zamantakewar Odnoklassniki, kowane sabon mahalarta a cikin aikin ana sanya shi shiga ne na mutum, wato, sunan mai amfani wanda daga baya zai yi aiki don gano mai amfani da shigar da shafin sirri tare da kalmar shiga. Shin zai yiwu, idan ana so, don canza shigarku zuwa Ok?

Canza shiga daga Odnoklassniki

Haɗin haruffa da lambobi, adireshin imel ko lambar wayar hannu da ke hade da asusunka zai iya zama rajista a cikin Odnoklassniki. A halin yanzu, mai amfani zai iya canza kansa kawai e-mail ko lambar waya wanda ke aiki a matsayin shiga. Za mu yi la’akari da waɗannan zaɓuɓɓukan da ke ƙasa ta amfani da cikakken sigar shafin mai kyau da aikace-aikacen hannu don na'urori tare da Android da iOS a matsayin misali.

Duba kuma: Yadda zaka gano shafinka na OK.RU

Hanyar 1: Cikakken sigar shafin

A shafin yanar gizon hanya, ikon mu don canza shiga ba zai haifar da matsaloli ba har ma da mai amfani da novice kuma zai ɗauki minutesan mintuna. Masu haɓaka kayan aiki sun kula da ingantaccen kuma mai amfani da abokantaka.

  1. A cikin kowane mai bincike, buɗe shafin yanar gizon Odnoklassniki, tafi ta hanyar izini na mai amfani, a gefen dama na shafin yanar gizon, kusa da karamin avatar, danna kan gunkin a cikin alwatika kuma zaɓi abu a cikin jerin zaɓi. "Canza Saiti".
  2. A cikin saitunan sashi akan farkon shafin "Asali" hau kan toshe "Lambar Waya", maballin ya bayyana a kasa lambobi "Canza", wanda muke danna LMB.
  3. A taga na gaba zamu tabbatar da muradinmu "Canza lamba" kuma ci gaba.
  4. Yanzu muna nuna ƙasar da mazaunin ku, shigar da sabon lambar wayar a cikin lambobi 10 a cikin filin mai dacewa sannan danna maɓallin. "Aika".
  5. A tsakanin mintuna 3, lambar wayar ku ya karɓi SMS tare da lambar tabbatarwa. Kwafi waɗannan lambobi 6 zuwa layin da ake buƙata kuma kawo ƙarshen aikin ta danna kan gunkin Tabbatar da Lambar. Shiga cikin nasara an canza shi.
  6. Idan ana amfani da adireshin imel azaman shiga, to ana iya canza shi a wannan sashin. Koma zuwa shafin saitunan sirri ka hau kan sigogi "Imel wasikun ". Kidaya yana bayyana "Canza".
  7. A cikin taga wanda zai buɗe, shigar da kalmar wucewa ta yanzu don samun damar furofayil ɗinka, sabon e-mail ka danna maballin "Adana". Muna shiga cikin wasiƙar wasiƙa, buɗe wasiƙar daga Odnoklassniki kuma bincika hanyar haɗin da aka tsara. An gama!

Hanyar 2: Aikace-aikacen Waya

Ayyukan aikace-aikacen hannu na Odnoklassniki shima yana ba ku damar canza sa hannu tare da ƙuntatawa mai kama da cikakken rukunin yanar gizon. Kuma, zaku iya canza lambar wayar ko adireshin imel idan aka yi amfani da su azaman shiga.

  1. A kan na'urarka ta hannu, ƙaddamar da aikin Yayi, shiga, a saman kwanar hagu na allo, danna maɓallin tare da sanduna uku don kiran menu na mai amfani mai ci.
  2. Gungura shafi na gaba ƙasa zuwa ɓangaren "Saiti"inda zamu tafi.
  3. Matsa kan maɓallin "Saitunan bayanan martaba" domin karin bayani.
  4. A cikin toshe saitin bayanan martaba, zaɓi abinda yafi na gaba "Saitunan Bayanan Keɓaɓɓu".
  5. Idan aka yi amfani da lambar waya azaman shigarwa, to matsa kan maɓallin da ya dace.
  6. Yanzu kuna buƙatar danna kan layi "Canza lamba" don kammala aikin.
  7. Saita ƙasar da aka shirya, shigar da lambar wayar, tafi "Gaba" kuma bi umarnin tsarin.
  8. Don canza shiga, wanda aka gabatar azaman e-mail, a cikin ɓangaren "Kafa bayanan sirri" matsa kan toshe Adireshin Imel.
  9. Zai rage kawai don shigar da kalmar wucewa, shigar da sabon adireshin imel kuma danna kan gunkin "Adana". Bayan haka, muna shigar da akwatin gidan waya, buɗe saƙon daga Ok kuma je zuwa hanyar haɗin da aka nuna. An samu nasarar warware matsalar.

Mun bincika daki-daki dukkan hanyoyin da za a bi don sauya hanyar shiga a Odnoklassniki. Gudanar da hanyar sadarwar sada zumunta ba ta gabatar da ƙuntatawa akan lamba da adadin waɗannan ayyukan ba.

Duba kuma: Maido da shiga cikin Odnoklassniki

Pin
Send
Share
Send