Sabuwar Office 365 Mai Ingantaccen Tallafin Gida

Pin
Send
Share
Send

Tun da farko, na rubuta wasu aboutan labarai game da Office 2013 da 365 don gida, a cikin wannan labarin zan taƙaita dukkan bayanan don waɗanda ba su fahimci bambanci tsakanin zaɓuɓɓuka biyu ba, kuma zan yi magana game da sabon fasalin da ya dace da kwanan nan wanda aka aiwatar a cikin biyan kuɗi na Ofishin 365: watakila Wannan bayanin zai taimaka maka har ma da samun lasisi na Office 365 wanda aka kara shi kyauta.

Hakanan zai iya sha’awa: Shigar da Office 365 don gida, yadda za a saukar da fitina mai cikakken fasali Office 2013 kyauta

Bambanci tsakanin Ofis 2013 da Office 365 Gidan

Fiye da sau ɗaya wajibi ne don bayyana ma'ana ta hanyar Microsoft Office 2013 da Office 365 don gida kusan samfurin iri ɗaya ne:

  • Ofishin 365 don haɓaka gida baya buƙatar damar Intanet don aiki, waɗannan sune kalma ɗaya na 2013, aikace-aikacen Excel 2013 da sauran akan kwamfutarka (amma ana buƙatar Intanet don shigarwa da kunnawa, kamar yadda, don Office 2013)
  • Ofishin 2013 da 365 na gida kusan iri ɗaya ne "Mai ba da izini", wannan baya nuna cewa zaka iya aiki ne kawai a kan su tare da Intanet, girgije yana da haɗin kai tare da SkyDrive da sauran samfuran Microsoft a cikin ID ɗin Live. Kusan - saboda a cikin zaɓi na biyu akwai yiwuwar yin amfani da Office a kan Buƙatarwa (aikace-aikacen ofishin streamingauka da aiki tare da su a kan kwamfutar "daban", ba tare da shigarwa ba).
  • Siyan Office 2013, kun sayi samfuri tare da haƙƙin amfani akan kwamfuta ɗaya kuma ku biya a lokaci ɗaya sau ɗaya. An sayi Ofishin Gidan Gida na 365 azaman biyan kuɗi tare da biyan kuɗi na wata-wata ko na shekara da kuma haƙƙin shigar da cikakken sigar duk aikace-aikacen kwamfuta akan kwamfutoci 5 da ke gudana Windows ko Mac OS X.
  • Biyan kuɗi na shekara-shekara zuwa Office 365 na gida akan gidan yanar gizon Microsoft na yanar gizo yana biyan 2499 rubles (mai rahusa a wasu shagunan kan layi), yayin da saitin aikace-aikacen ya dace da wancan a cikin Office 2013 kwararre (19599 rubles, lasisi na 1 PC), ƙari, kuna samun ƙarin 20 GB akan SkyDrive akan biyan kuɗi.

Don haka, babban bambanci yana cikin tsarin biyan kuɗi na samfurin: don kwamfyutoci 5 tare da biyan kuɗi na yau da kullun (Office 365 don tsawaita gida) ko don ɗaya tare da biyan kuɗi na lokaci ɗaya don fakiti tare da saitunan aikace-aikacen (Office 2013).

Zaɓuɓɓuka inda zaka iya siyan Office 2013 akan Microsoft

Lura: Ofishin 365 ba tare da "gidan ci gaba" mai zuwa ba shine samfurin daban-daban, wanda ke da yawan ayyuka da sabis da aka ɗauka akan “girgije” da nufin ƙungiyoyi, bai kamata su rikice ba.

Me ke sabo a Ofishi 365

Kamar yadda aka riga aka ambata, biyan kuɗi yana ba da damar shigar da kunshin software na ofis a kan kwamfutoci 5. Koyaya, don sanya Office 365 mai ci gaba don ɗan'uwansa a baya, dole ne ka je ka ziyarce shi, ka tafi asusunka a office.microsoft.com, sannan ka saukar da ofishin zuwa kwamfutarsa. Ko, idan ba zaɓi bane don zuwa wurinsa, a bashi kalmar sirri ta asusun Microsoft ɗinka.

Kwanan nan (Na yi amfani da shi a karo na farko mako guda da suka wuce, a yau wata wasiƙa ta fito daga Microsoft tare da sanarwa game da canji na ayyuka) ya fara zama daban:

  • Kuna zuwa Ofishin Asusunku;
  • Danna "Userara mai amfani";
  • Shigar da E-mail dinsa kuma an aika masa da sanarwa game da yadda ake shigar Office 365 akan kwamfutarka.

A wannan yanayin:

  • mutumin da kuka rabawa aikin ta wannan hanyar baya samun damar zuwa asusunka, amma, kamar kuna samun ƙarin 20 GB akan SkyDrive (wannan bai faru ba kafin).
  • Hakanan, wannan mai amfani da kansa zai iya sarrafa ɓangarensa na biyan kuɗi kuma, in ji, lokacin da sayen sabon komputa, cire Office daga tsohuwar sai ku sanya kan sabon.
  • Har yanzu kuna da cikakken iko akan biyan kuɗi - zaku iya share wannan mai amfani, ta haka komawa ga kanku ɗayan saitunan 5 da suke akwai.

Wanda ya riga ya yi amfani da Office 365 don gida, alhali ba a kan kwamfuta ɗaya ba, wataƙila zai iya fahimtar dacewar wannan sabuwar bidi'a. Waɗanda ba su ba - kawai yarda cewa wannan ya fi kyau yadda ya kasance.

Misali: Zan iya shirya gasa a shafin kuma in ba wa wani lasisi Office 365 don gida ya ci gaba, gaba daya baya tsoron fargabar wannan kyauta ga kaina. Hakanan, zaku iya samun ofis kyauta idan kuna da aboki nagari wanda baya amfani da dukkan shigowar 5. A lokaci guda, babu wani haɗari a gare shi, amma ba ya shafar biyan kuɗi kwata-kwata.

Wannan shi ne abin da na so in gaya wa кассказать

Pin
Send
Share
Send