A yau yana da matukar muhimmanci a sami asusun Google na kanku, kamar yadda yake iri ɗaya ne ga yawancin ayyukan tallafi na wannan kamfani kuma yana ba ku damar samun damar ayyukan da ba su ba tare da izini a shafin ba. Yayin aiwatar da wannan labarin, zamuyi magana game da ƙirƙirar lissafi don yaro ɗan ƙasa da shekara 13 ko ƙasa da haka.
Irƙiri asusun Google don Yaro
Za mu bincika zaɓuɓɓuka biyu don ƙirƙirar lissafi don yaro ta amfani da kwamfuta da na'urar Android. Lura cewa a cikin yanayi da yawa mafi kyawun mafita shine ƙirƙirar asusun Google na yau da kullun, saboda yiwuwar amfani dashi ba tare da ƙuntatawa ba. A wannan yanayin, don toshe abun ciki wanda ba a so, zaka iya zuwa wurin aikin "Ikon Iyaye".
Dubi kuma: Yadda ake ƙirƙirar asusun Google
Zabi na 1: Yanar gizo
Wannan hanyar, kamar ƙirƙirar asusun Google na yau da kullun, mafi sauƙi ne saboda ba ya buƙatar ƙarin kuɗi. Tsarin aikin ba shi da bambanci da ƙirƙirar madaidaicin lissafi, amma bayan ƙididdige shekarun da ba su kai shekara 13 ba, zaku iya samun damar haɗa abin haɗin mahaifa na iyaye.
Je zuwa fom din shiga Google
- Latsa wannan hanyar haɗin yanar gizon da aka bamu kuma cika abubuwan da ke ciki daidai da bayanan yaranku.
Mataki na gaba shine samar da ƙarin bayani. Mafi mahimmanci a nan shine shekaru, wanda bai kamata ya wuce shekaru 13 ba.
- Bayan amfani da maballin "Gaba" Za a tura ku zuwa wani shafi yana neman ku shigar da adireshin imel na asusun Google ɗin ku.
Kari akan haka, zaku buƙaci saka kalmar sirri daga asusun da za'a haɗa don tabbatarwa.
- A mataki na gaba, tabbatar da ƙirƙirar bayanin martaba, tun da farko kuna san kanku da duk abubuwan gudanarwa.
Yi amfani da maballin Na yarda " a shafi na gaba don kammala tabbatarwa.
- Sake duba bayanan da aka bayar a baya daga asusun ɗan ku.
Latsa maɓallin Latsa "Gaba" don ci gaba da rajista.
- Yanzu za a miƙa ku zuwa ƙarin shafin tabbatarwa.
A wannan yanayin, ba zai zama superfluous don karanta umarnin don sarrafa asusun ba a cikin toshe na musamman.
Idan ya cancanta, bincika akwatunan kusa da abubuwan da aka gabatar kuma danna Na yarda ".
- A mataki na ƙarshe, kuna buƙatar shiga da tabbatar da cikakkun bayanan biya. Yayin binciken, ana iya katange wasu kudade akan asusun, duk da haka, hanyar ta zama cikakke kuma za'a dawo da kuɗin.
Wannan ya ƙare wannan jagorar, yayin da zaku iya gano sauran bangarorin amfani da asusunku ba tare da wata matsala ba. Tabbatar kuma ka nemi taimakon Google game da wannan nau'in asusun.
Zabi na 2: Haɗin dangi
Zaɓin yanzu don ƙirƙirar asusun Google don yaro yana da alaƙa kai tsaye da hanyar farko, amma a cikin wannan akwai buƙatar saukar da shigar da aikace-aikacen musamman akan Android. A lokaci guda, don tsayayyen aikin software, ana buƙatar sigar Android 7.0, amma kuma ana iya ƙaddamar da shi a farkon sakewa.
Je zuwa Tsarin Iyali akan Google Play
- Zazzage kuma shigar da aikace-aikacen Gidan Gidan Layi a mahaɗin da aka bayar. Bayan haka, kaddamar da shi ta amfani da maɓallin "Bude".
Duba fasalin akan allon gida sai ka matsa "Ku fara".
- Bayan haka, kuna buƙatar ƙirƙirar sabon lissafi. Idan na'urarka tana da wasu asusun, share su kai tsaye.
A cikin ƙananan kusurwar hagu na allo, danna kan mahaɗin Accountirƙiri Account.
Nuna "Suna" da Sunan mahaifi jariri yana biye da maballin "Gaba".
Ta wannan hanyar, dole ne a nuna jinsi da shekaru. Kamar yadda shafin yanar gizon yake, dole ne yaron ya kasance ƙarƙashin shekara 13.
Idan an shigar da duk bayanai daidai, za a ba ku damar ƙirƙirar adireshin imel na Gmail.
Na gaba, shigar da kalmar wucewa daga asusun gaba, ta hanyar wanda yaron zai iya shiga.
- Yanzu nuna Imel ko Waya daga bayanin mahaifi.
Tabbatar da izini a cikin asusun da aka haɗa ta shigar da kalmar sirri da ta dace.
Bayan tabbatarwa mai nasara, za a kai ku wani shafi wanda ke bayyana mahimman ayyukan aikace-aikacen Iyali ɗin.
- Mataki na gaba shine danna maballin Na yarda "don ƙara yara ga rukunin dangi.
- Yi hankali da bincika bayanan da aka nuna sannan ka tabbatar da latsawa "Gaba".
Bayan hakan, zaku kasance a shafi tare da sanarwa game da bukatar tabbatar da hakkin iyaye.
Idan ya cancanta, samar da ƙarin izini kuma danna Na yarda ".
- Mai kama da gidan yanar gizon, a matakin ƙarshe za ku buƙaci saka cikakken bayanin biyan kuɗi, bin umarnin aikace-aikacen.
Wannan aikace-aikacen, kamar sauran software na Google, yana da ingantaccen dubawa, wanda shine dalilin da yasa aka rage yawan abin da ya faru yayin amfani.
Kammalawa
A cikin labarinmu, munyi kokarin magana game da duk matakan ƙirƙirar asusun Google don yaro akan na'urori daban-daban. Kuna iya ma'amala da duk wasu matakai na biyo baya da kanku, tunda kowane yanayi na musamman ne. Idan kuna da matsaloli, zaku iya tuntuɓarmu a cikin sharhin da ke ƙarƙashin wannan jagorar.