Gwajin Sauraren Ji Kayan Kida na Kan Layi

Pin
Send
Share
Send

Kowane mutum yana tsinkaye kiɗa daban, yana gwada ƙima, yana gwada fa'ida da rashin fa'idarsa. Ikon yin wannan da kyau yana ba ku damar yin nasara a wani fage na musamman. Ko yaya dai, yaya aka yi ka san yadda ake bunkasa kunne mai kiɗa? A yau muna ba da damar sanin masaniyar gwaji akan sabis na kan layi na musamman, wanda zai ba da amsar tambayar ku.

Duba kunnenka don kiɗan kan layi

Ana yin gwajin ji na musika ta hanyar wucewa gwaje-gwajen da suka dace. Kowannensu yana da tsari daban-daban kuma yana taimaka wajan tantance ikon rarrabe maɓallan, gano bayanin kula da kwatanta abubuwan rarrabuwa tsakanin kansu. Na gaba, zamu kalli irin waɗannan albarkatun yanar gizo guda biyu tare da bincike masu yawa.

Karanta kuma: Gwajin sauraronka akan layi

Hanyar 1: DJsensor

Akwai bayanai masu yawa a cikin gidan yanar gizon DJsensor dangane da kiɗa, amma yanzu muna buƙatar sashe ɗaya kawai inda kayan aikin gwajin ji na zama ake bukata. Dukkan hanyoyin suna kama da wannan:

Je zuwa gidan yanar gizon DJsensor

  1. Yi amfani da mahaɗin da ke sama don zuwa shafin yanar gizon DJsensor tare da gwajin. Karanta bayanin aikace-aikacen, sannan danna kan mahaɗin "Zuwa nan".
  2. Za a gaya muku ka'idodin jarrabawa. Bayan karantawa, danna-hagu a kan rubutun "Gaba".
  3. Zaɓi matakin da ake so na wahala. Yayin da yake kara rikitarwa, yayin da mafi yawan za optionsu options forukan don kimanta bayanin kula ya zama mafi girma. Latsa mahadar "Zuwa nan"idan baku taɓa samun irin waɗannan maganganun kamar bayanin kula da octave ba.
  4. Don fara jarrabawar, danna kan rubutun "Farawa".
  5. Fara sauraron bayanin kula ta danna LMB akan "Gargadi! Saurari bayanin jarrabawar.". Sannan nuna makullin, wanda, a cikin ra'ayin ku, ya dace da bayanin da aka ji.
  6. Gwaje-gwaje guda biyar suna jiranku, a cikin kowane bayanin kawai zai canza, octave zai kasance iri ɗaya.
  7. Bayan kammala jarrabawa, nan da nan za ku sami sakamakon da aka gama kuma zaku iya gano yadda kuka inganta haɓaka ikon tantance bayanin kula ta kunne.

Wannan nau'in gwajin bai dace da kowa ba, tunda yana wajabta mutum ya mallaki akalla kayan yau da kullun na musika. Sabili da haka, mun matsa zuwa kan wani binciken na duniyar gizo.

Hanyar 2: AllForChildren

Sunan rukunin yanar gizon AllForChildren an fassara shi da "Dukkan abubuwa ga Yara." Koyaya, gwajin da muka zaɓa ya dace wa mutanen kowane zamani da jinsi, tunda yana gama gari ne kuma ba a yiwa ɗan yaro musamman. Gwajin sauraron kararraki a wannan sabis na yanar gizo kamar haka:

Je zuwa shafin yanar gizo na AllForChildren

  1. Bude shafin gida na AllForChildren da fadada rukuni. "Scrabble"a cikin abin da zaɓi "Gwaje-gwaje".
  2. Ka gangara da shafin ka tafi sashen "Gwajin kiɗa".
  3. Zaɓi jarrabawar da kake sha'awar.
  4. Fara ta gwada girman, sannan ka gudanar da gwajin.
  5. Saurari abubuwan da aka tsara, sannan danna kan maɓallin da ya dace, zaɓi ko ɓangarorin sun banbanta ko suna da alaƙa gaba ɗaya. Za'a sami irin wannan kwatancen 36 a duka.
  6. Idan ƙarancin bai isa ba, yi amfani da silayyar ta musamman don daidaita ta.
  7. Bayan an gama gwaji, cika bayanan game da kanka - wannan zai ba da damar sakamako ya zama daidai.
  8. Latsa maballin "Kuci gaba".
  9. Dubi ƙididdigar da aka gabatar - a ciki zaku sami bayani game da yadda zaku iya rarrabe abubuwa masu haɓaka daga juna.

Na kuma so in lura cewa wasu sassa suna da rikitarwa - sun banbanta cikin wasu bayanan kawai - saboda haka, babu shakka za mu iya cewa manya ma suna da 'yancin yin amfani da wannan jarrabawa.

A sama, mun yi magana game da sabis na kan layi biyu waɗanda ke ba da gwaje-gwaje daban-daban don gwada ji na ji. Muna fatan cewa umarninmu ya taimaka muku cikin nasara kammala aikin kuma samun amsar tambaya.

Karanta kuma:
Piano akan layi tare da waƙoƙi
Rubuta da shirya bayanan kiɗa a cikin ayyukan kan layi

Pin
Send
Share
Send