Shirye-shiryen ɓoye aikace-aikacen Android

Pin
Send
Share
Send


Ana iya buƙatar aikace-aikacen ɓoye saboda dalilai mabambanta, kama daga mutum na sirri da ƙare tare da sha'awar share menu mai cike da matsala ba tare da share shirye-shiryen da ba a taɓa amfani da shi ba. Za muyi magana game da yadda za a iya yin wannan ta kayan aikin tsarin wani lokaci, kuma yanzu za mu mai da hankali ga mafita na ɓangare na uku.

Duba kuma: ideoye aikace-aikacen Android

Boye manhajojin Android

Za'a iya magance matsalar da farko tare da taimakon aikace-aikace na musamman. A matsayinka na mai mulki, irin waɗannan mafita gaba ɗaya suna ɓoye shirye-shiryen da aka zaɓa, saboda haka mafi yawansu suna buƙatar tushen tushe. Zaɓin na biyu shine shigar da aikace-aikacen farawa, wanda akwai aikin ɓoyewa: a wannan yanayin, gumakan kawai dakatar da nunawa. Bari mu fara da rukunin farko na shirye-shirye.

Duba kuma: Yadda zaka sami tushen tushe akan Android

Kira kalma mai kwakwalwa ta Smart (Akidar kawai)

Babban isasshen software wanda zai iya zama lissafi na yau da kullun. Wannan aikin yana buɗewa bayan shigar da kalmar wucewa, wanda yake shi ne aiki mai sauƙi na lissafi. Don ɓoye aikace-aikacen, shirin yana buƙatar ba da izini ga superuser, amma kuma yana iya ɓoye fayiloli daga gallery a cikin na'urori ba tare da tushe ba.

Dukkanin ayyukan suna aiki ba tare da gazawa ba, duk da haka, mai haɓakawa yayi gargadin cewa aikace-aikacen na iya aiki ba tare da wata matsala ba a kan Android 9. additionari, babu harshen Rasha a cikin ƙirar Smart Hyde kuma shirin yana nuna tallace-tallace ba tare da ikon cire shi ba.

Zazzage kalkuleta Smart Hide daga Shagon Google Play

Boye Shi Pro (Tushen Kawai)

Wani wakilin software don aikace-aikacen ɓoye, wannan lokacin ya sami ci gaba: akwai kuma zaɓuɓɓuka don amincin ajiyayyun fayilolin mai jarida, tare da dakatar da aikace-aikacen da aka saka, bincike mai kyau na shafukan yanar gizo, da sauransu.

Tsarin ɓoyewa yana aiki kamar haka: aikace-aikacen yana tsayawa kuma ya zama mara amfani a cikin tsarin. Ba za ku iya yin wannan ba tare da samun tushen tushe ba, don haka don wannan fasalin ya yi aiki a cikin na'urar Android, kuna buƙatar tsara yanayin superuser. Daga cikin gazawar, muna so mu lura da matsaloli tare da nuna shirye-shiryen da aka toshe (gumaka ne kawai ake iya gani), kasancewar talla da abun cikin da aka biya.

Zazzage Hoye Shi Pro daga Google Play Store

Kirkirar lissafi

Ofaya daga cikin fewan, idan ba kawai aikace-aikacen daga Play Store ba wanda zai iya ɓoye shirye-shiryen da aka shigar ba tare da gatan superuser ba. Ka'idar aikinta abu ne mai sauki: yanayin kariya ce kama da Samsung Knox yanzu, wanda acikinta aka sanya kayan aikin aikace-aikacen boye. Sabili da haka, don cikakken tsari, kuna buƙatar share ainihin: a wannan yanayin, matsayin matsayin gajeriyar hanyar aikace-aikacen zai nuna matsayin a cikin taga Voltalator Volt "Boye".

Shirin da ke gaba, kamar Smart Hide Calculator, an ɓoye shi azaman mai amfani mara amfani don lissafi - don samun damar zuwa ƙasa ta biyu kana buƙatar shigar da kalmar wucewa. Maganin ba shine ba tare da jan hankali ba: ban da buƙatar cire asalin software ɗin da aka ɓoye da aka ambata a sama, Vaultlator Vault ba shi da yaren Rasha, kuma ana sayar da wani ɓangare na ƙarin aikin don kuɗi.

Zazzage Vairƙirar Komputa daga Google Play Store

Mai gabatarwa

Aikace-aikacen tebur na farko a cikin jerin yau tare da ikon ɓoye shirye-shiryen da aka shigar. Koyaya, akwai daidaituwa tare da wannan aikin: zaka iya ɓoye aikace-aikacen kansu da kansu a kan kwamfutar hannu, har yanzu za a nuna su a menu na aikace-aikacen. Koyaya, ana aiwatar da wannan zaɓi da kyau, kuma mai fita ba tare da izinin mai amfani da na'urar ba
In ba haka ba, wannan ƙaddamar ba shi da banbanci sosai daga software mai kama: babban kayan aikin don tsara keɓaɓɓen dubawa, haɗin kai tare da ayyukan Google, ginannun bangon bangon gida. Akwai fasali ɗaya na musamman - shigo da wurin gumakan aikace-aikace da manyan fayiloli tare da shirin da aka gina a cikin firmware (EMUI, duk nau'ikan Samsung da HTC Sense masu talla ne). Rashin kyau - abun da aka biya da talla.

Zazzage Kaddamar da Action daga Shagon Google Play

Mai gabatarwa mai wayo 5

Smart Launcher sanannu ne don rarrabewa atomatik na shirye-shiryen da aka sanya akan wayar hannu ko kwamfutar hannu, don haka a sashi na biyar akwai damar da za a ɓoye aikace-aikace, ana samun dama ta ɓangaren. "Tsaro da sirrin sirri". Yana ɓoye da ƙarfin - ba tare da ziyarar zuwa ɓangaren saitunan da suka dace ba (ko kuma amfani da wani mai ƙaddamarwa, ba shakka), ba za ku iya samun damar zuwa software ɗin da ke ɓoye ba.

Gabaɗaya, Smart Laucher ya kasance mai aminci ga kanta: duk nau'ikan aikace-aikacen raba gari iri ɗaya (wanda, duk da haka, ya zama ɗan ƙarancin inganci), kayan aikin gyara don bayyanar da ƙananan girma. Daga cikin minuses, mun lura da kwari masu saukin gaske amma mara kyau da kasancewar talla a cikin sigar kyauta.

Zazzage Smart Launcher 5 daga Shagon Google Play

Mai gabatarwa Evie

Shahararren aikace-aikacen tebur wanda zai baka damar sauƙaƙewa da haɓaka aiki tare da na'urar. Kamar Action Launcher, yana goyan bayan shigo da kayan aikin da aka sanya daga mai gabatarwa. Ana samun shirye-shiryen ɓoyewa daga abun menu mai dacewa a saitunan.

Babban bambanci tsakanin wannan maganin shine ikon ɓoye aikace-aikace a cikin binciken, zaɓin mallakar na Evie Launcher. Zaɓin zaɓi yana aiki sosai, koyaya, kamar yadda yake da sauran aikace-aikacen makamancin wannan, ana iya samun damar yin amfani da software ta hanyar canza launuka. Sauran rashin amfani sun haɗa da matsaloli tare da keɓancewa zuwa cikin Rashanci, haka kuma aiki mara tsayayye akan firmware sosai na musamman.

Zazzage Evie Launcher daga Shagon Google Play

Kammalawa

Mun sake nazarin ingantattun shirye-shirye don ɓoye aikace-aikace a kan Android. Tabbas, ba duk samfuran wannan aji bane aka gabatar dasu a cikin jerin - idan kuna da wani abu don ƙarawa, rubuta game da shi a cikin bayanan da ke ƙasa.

Pin
Send
Share
Send