Yadda ake sauraron kiɗa akan Android ba tare da intanet ba

Pin
Send
Share
Send

Akwai sabis da aikace-aikace da yawa don Android wanda ke ba ku damar sauraro da kuma gano kiɗa akan layi. Amma idan babu hanyar sadarwa ta Intanet a kusa?

Hanyoyin sauraron kiɗa akan Android ba tare da Intanet ba

Abin takaici, ba za ku iya sauraren kiɗan kan layi ba tare da Intanet ba, don haka zaɓin zaɓi ɗaya shine don saukar da kiɗa a cikin na'urarku ko adana shi zuwa ƙwaƙwalwar ƙwararrun aikace-aikace.

Karanta kuma:
Yadda ake saukar da kiɗa akan Android
Android music saukar da apps

Hanyar 1: Shafukan kiɗa

Muddin kuna da damar Intanet, zaku iya saukar da waƙoƙin da kuke sha'awar su daga shafuka daban-daban akan hanyar sadarwa. Kuna iya tuntuɓar kan shafuka biyu inda ake buƙatar rajista, haka kuma ayyuka tare da saukar da kowane waƙoƙi ba tare da ƙuntatawa ba.

Abin takaici, wannan hanyar na iya haɗawa da kamuwa da na'urarka tare da ƙwayoyin cuta ko adware. Don kauce wa wannan, ana bada shawara don bincika martabar shafukan yanar gizon da kuke saukar da kiɗa akan Intanet, kuma kuyi wannan ne kawai daga waɗancan shafukan yanar gizon da ke cikin matsayi na farko a cikin sakamakon bincike na Google da Yandex, tunda albarkatu tare da ƙwayoyin cuta kusan ba su fada cikin waɗannan matsayi ba. .

Karanta kuma:
Free antiviruses don Android
Duba Android don ƙwayoyin cuta ta kwamfuta

Idan ka yanke shawarar amfani da wannan hanyar, to, yi la’akari da wannan umarnin a kansa:

  1. Bude kowane mai binciken intanet akan wayoyinku.
  2. A cikin mashigin binciken, shigar da wani abu mai kama da "budada kida". Kuna iya rubuta sunan takamaiman waƙa ko yin kwafi "kyauta".
  3. A cikin sakamakon binciken, je zuwa zaɓi wanda ya fi dacewa da ƙarin buƙatunku.
  4. A kan rukunin yanar gizon da zai ba ku damar sauke wata waƙa / album, ya kamata a bincika cikin ciki da tacewa ta rukuni, ɗan wasa, da sauransu. Yi amfani da su idan ya cancanta.
  5. Bayan gano waƙar da ake so / kundin waƙoƙin / mai zane, yakamata a sami maɓallin saukewa ko gumaka a gaban sunansu. Danna shi don adana waƙar zuwa na'urar.
  6. Mai sarrafa fayil zai buɗe inda zaku buƙaci saka wurin don adana waƙar. Wannan shine babban fayil. "Zazzagewa".
  7. Yanzu zaku iya buɗe waƙar da aka saukar a cikin mai kunnawa akan wayoyinku kuma ku saurara lokacin da babu hanyar haɗin yanar gizo.

Hanyar 2: Kwafa daga PC

Idan kuna da waƙar da ake buƙata a kwamfutarka, to sake sake saukar da shi zuwa wayoyinku ba lallai bane - zaku iya canja wurin ta daga kwamfutarku. Kasancewar Intanet yayin haɗa ta Bluetooth / USB ba lallai bane. Ana kwafin kiɗa azaman fayiloli na yau da kullun, bayan wannan ana iya yin wasa tare da daidaitaccen mai kunnawa akan wayoyinku.

Karanta kuma:
Muna haɗa na'urorin hannu zuwa kwamfutar
Gudanar da Nesa na Android

Hanyar 3: Zaitsev.net

Zaitsev.net sigar aikace-aikace ne inda zaku iya bincika kiɗan, ji shi akan layi, sannan kuma adana wa na'urarka don saurara daga baya ba tare da haɗin yanar gizo ba. Gabaɗaya kyauta ce, amma tana da ƙaramar ma'ana - wasu waƙoƙi suna da wahalar samu, musamman idan aka zo ga sanannun littlean fasahar zane-zane daga ƙasashen waje. Bugu da kari, Zaitsev.net ta sha karo da matsalolin keta hakkin mallaka.

Idan kun gamsu da yawan waƙoƙin wadatar don saukarwa da sauraro, zaku iya amfani da wannan aikace-aikacen ba tare da yin rijista da siyan biyan kuɗi ba. Zaka iya ajiye waƙa sannan ka saurare ta daga wayarka in babu Intanet idan kana amfani da umarnin masu zuwa:

  1. Zazzage aikace-aikacen daga Kasuwar Play kuma ƙaddamar da shi. Kula da fom ɗin bincike a saman allon. Shigar da sunan waƙar, kundi ko mai zane a wurin.
  2. Haƙiƙa waƙar ban sha'awa akwai ya kamata a sami alamar zazzagewa, har ma da sa hannu don girman fayil ɗin. Amfani da ita.
  3. Duk wakokin da ka ajiye za'a nuna su a sashin "My waƙoƙi". Kuna iya sauraron sa kai tsaye daga wannan sashin ba tare da amfani da Intanet ba. Idan sauraron ta cikin aikace-aikacen bai dace da kai ba, sauraron waƙoƙin da aka saukar a cikin aikace-aikacen ɓangare na uku, misali, a cikin daidaitaccen na'urar Android.

Duba kuma: playersan wasan sauti na Android

Hanyar 4: Yandex Music

Wannan aikace-aikacen na sauraron kiɗa yayi daidai da Zaitsev.To, duk da haka, an kusan biya gabaɗaya, amma baza ku iya sauke kiɗan ba. Amfanin kawai game da takwaran kyauta shine gaskiyar cewa akwai ɗakunan karatu mafi girma na waƙoƙi, kundin kide kide da kuma zane-zane. Shirin yana samar da kiɗa ta hanyar biyan kuɗin da aka biya tare da adadin demo na 1 watan. Kuna iya ajiye waƙar da kuka fi so a ƙwaƙwalwar shirin a cikin ɓoyayyen tsari da sauraro ko da ba tare da samun hanyar yanar gizo ba, amma muddin biyan kuɗinka yana aiki. Bayan lalata, sauraron kiɗa ta aikace-aikacen ya zama ba zai yiwu ba har sai biyan kuɗi na gaba don biyan kuɗi.

Kuna iya sauraron kiɗa ba tare da Intanet ba akan Android ta amfani da Yandex Music ta amfani da umarnin nan:

  1. Sauke kiɗan Yandex daga Kasuwar Play. Kyauta ne.
  2. Kaddamar da aikace-aikacen kuma tafi cikin rajista. Ta hanyar tsohuwa, duk sabbin masu amfani na iya sauraron kiɗa kyauta kyauta tsawon wata guda. Kuna iya yin rijistar ta amfani da asusunka a ɗayan hanyoyin sadarwar zamantakewar da ke akwai.
  3. Bayan izini ta hanyar hanyar sadarwar zamantakewa ko ƙirƙirar sabon asusun, za a zuga ku don haɗa hanyar biyan kuɗi. Wannan yawanci kati ne, asusun Google Play, ko lambar wayar hannu. Haɗa hanyoyin biyan kuɗi wajibi ne, koda kun yi amfani da biyan kuɗi kyauta. A ƙarshen lokacin gwaji, ana biyan bashin kowane wata ta atomatik daga katin da aka haɗa / asusun / wayar idan akwai isassun kuɗi a gare su. An kashe biyan kuɗi ta atomatik a cikin saitunan aikace-aikacen.
  4. Yanzu zaku iya amfani da duk kayan aikin Yandex Music a wata mai zuwa. Don nemo waƙa, kundi ko zane, yi amfani da alamar bincike a ƙasan allo ko zaɓi ɓangaren da kake so.
  5. Sabanin sunan waƙar ban sha'awa, danna kan icon ɗin ellipsis.
  6. A cikin mahallin menu, zaɓi Zazzagewa.
  7. Za'a adana waƙar zuwa ƙwaƙwalwar na'urar a cikin ɓoyayyen tsari. Kuna iya sauraron sa ba tare da samun damar Intanet ta hanyar Yandex Music ba, amma daidai lokacin da aka biya biyan kuɗinka.

Sauraron kiɗa ba tare da Intanet ba akan wayoyin salula na Android ba abu mai wahala ba kamar yadda ake tsammani. Gaskiya ne, yana da daraja la'akari da cewa fayilolin mai jiwuwa kafin wannan buƙatar a adana su a cikin ƙwaƙwalwar na'urar.

Pin
Send
Share
Send