Irƙiri Hoto na Windows 7

Pin
Send
Share
Send

Masu amfani galibi suna yin kuskure ko kuma cutar da komputa tare da ƙwayoyin cuta. Bayan wannan, tsarin yana aiki tare da matsaloli ko kuma ba ya ɗauka ko kaɗan. A wannan yanayin, kuna buƙatar shirya a gaba don irin waɗannan kurakuran ko harin cutar. Kuna iya yin wannan ta ƙirƙirar hoton tsarin. A wannan labarin, zamu bincika daki daki game da yadda ake halittar sa.

Airƙiri Hoto na Tsarin Windows 7

Hoton tsarin ana buƙatar sake juye da tsarin daidai ga matsayin da ya kasance lokacin da aka ƙirƙiri hoton, idan ya cancanta. Ana aiwatar da wannan hanyar ta amfani da kayan aikin Windows na yau da kullun, ta hanyoyi daban-daban kaɗan, bari mu duba su.

Hanyar 1: Halicci Lokaci

Idan kuna buƙatar ƙirƙirar kwafin lokaci ɗaya, ba tare da ɗaukar bayanan atomatik ba, to wannan hanyar tana da kyau. Tsarin yana da sauki sosai, don wannan kuna buƙatar:

  1. Danna Fara kuma tafi "Kwamitin Kulawa".
  2. Shigar da sashin Ajiyar waje da Dawowa.
  3. Danna kan "Kirkirar tsarin hoto".
  4. Anan akwai buƙatar zaɓar wurin da za'a adana kayan adana kayan tarihin. Flash ɗin ko rumbun kwamfutarka ta waje ya dace, sannan kuma ana iya ajiye fayil ɗin akan hanyar sadarwa ko akan ɓangaren diski ɗin diski na biyu.
  5. Yi alamar diski don ajiye abubuwa kuma danna "Gaba".
  6. Tabbatar an shigar da bayanai daidai kuma tabbatar da ajiyar.

Yanzu ya rage kawai jira har sai an kammala aikin tattara bayanan, sannan aka kammala aikin samar da kwafin tsarin. Za a adana shi a cikin takamaiman wuri a cikin babban fayil a ƙarƙashin sunan "WindowsImageBackup".

Hanyar 2: Kirkirar Mota

Idan kuna buƙatar tsarin don ƙirƙirar hoto na Windows 7 a cikin wani lokaci na musamman, muna ba da shawarar ku yi amfani da wannan hanyar, an kuma aiwatar da ita ta amfani da kayan aikin yau da kullun.

  1. Bi matakai 1-2 daga umarnin da suka gabata.
  2. Zaɓi "Kuyi ajiyar waje".
  3. Nuna wurin da za'a adana kayan tarihin. Idan babu hanyar haɗin da aka haɗa, gwada sabunta jerin.
  4. Yanzu kuna buƙatar bayyana abin da ya kamata a ɗauka. Ta hanyar tsoho, Windows da kanta zaɓi fayiloli, amma kuna iya zaɓar abin da kuke buƙata da kanku.
  5. Sa alama duk abubuwan da ake buƙata kuma danna "Gaba".
  6. A taga na gaba, ana samun canjin jadawalin. Danna kan "Canza Jadawali"don zuwa kwanan wata.
  7. Anan kuna nuna kwanakin mako ko ƙirƙirar yau da kullun ta hoto da ainihin lokacin da ɗakunan ajiya suka fara. Zai rage kawai don tabbatar da daidaiton sigogin da aka saita ba kuma adana jadawalin. Dukkanin tsari ya ƙare.

A cikin wannan labarin, mun bincika hanyoyi masu sauƙi guda biyu don ƙirƙirar hoto na Windows 7. Kafin fara jadawalin ko ƙirƙirar hoto guda ɗaya, muna bada shawara cewa ku tabbatar cewa kuna da sararin samaniya mai mahimmanci akan abin tuhuma inda za'a sanya kayan adana kayan tarihin.

Duba kuma: Yadda zaka kirkiri wurin maidawa a Windows 7

Pin
Send
Share
Send