Sanya direbobi a firintocin HP DeskJet F2180

Pin
Send
Share
Send

Don daidai aikin kowane na'ura, ya wajaba don zaɓar direban da ya dace. Yau za mu duba hanyoyi da yawa da za ku iya shigar da kayan aikin da ake buƙata a kan kwafi na HP DeskJet F2180.

Zaɓar direbobi don HP DeskJet F2180

Akwai hanyoyi da yawa da yawa waɗanda zasu iya taimaka maka cikin sauri ka samo kuma shigar da duk direbobi don kowane na'ura. Iyakar abin da yanayin yake shine samuwar yanar gizo. Zamu duba yadda ake zaba direbobi da hannu, da kuma menene ƙarin kayan aikin software don bincika atomatik.

Hanyar 1: Yanar Gizo HP

Mafi bayyane kuma, duk da haka, hanya mafi kyau ita ce don saukar da direbobi da yanar gizon masana'anta. Don yin wannan, bi umarnin da ke ƙasa.

  1. Don farawa, je zuwa shafin yanar gizon Hewlett Packard na hukuma. A wurin, a kan kwamiti a saman shafin, nemo abin "Tallafi" kuma motsa linzamin kwamfuta bisa shi. Wani kwamiti zai bayyana inda kake buƙatar danna maballin "Shirye-shirye da direbobi".

  2. Yanzu za a umarce ku da ku nuna sunan samfurin, lambar samfurin ko lambar serial a cikin filin daidai. ShigarHP Deskjet F2180kuma danna "Bincika".

  3. Shafin tallafin na’urar yana buɗewa. Za'a gano tsarin aikin ku ta atomatik, amma zaku iya canza ta ta danna maɓallin da ya dace. Hakanan zaku ga duk direbobin da ke akwai don wannan na'urar da OS. Zaɓi na farkon cikin jerin, saboda wannan shine sabon software, sannan danna Zazzagewa gaban abin da ake buƙata.

  4. Yanzu jira har zuwa lokacin da zazzage ya cika kuma gudanar da aikin da aka saukar. Wurin shigar da direba na HP DeskJet F2180 ya buɗe. Kawai danna "Shigarwa".

  5. Shigarwa zai fara kuma bayan wani lokaci taga zai bayyana inda dole ne ka bada izinin yin canje-canje ga tsarin.

  6. A taga na gaba, tabbatar cewa kun yarda da izinin lasisin mai amfani. Don yin wannan, duba akwati mai dacewa kuma danna "Gaba".

Yanzu kawai dole jira don shigarwa don kammala kuma zaka iya amfani da firinta.

Hanyar 2: Babban kayan software don shigar da direbobi

Hakanan, wataƙila, kun ji cewa akwai shirye-shirye da yawa waɗanda zasu iya gano na'urarku ta atomatik kuma zaɓi software ɗin da suka dace dashi. Don taimaka muku yanke shawara wane shiri don amfani, muna bada shawara cewa ku karanta labarin na gaba, inda zaku sami zaɓi na mafi kyawun shirye-shirye don shigar da sabunta direbobi.

Duba kuma: Mafi kyawun software don sanya direbobi

Muna ba da shawarar amfani da Maganin DriverPack. Wannan ɗayan shirye-shiryen mafi kyawun wannan nau'I ne, wanda ke da ingantaccen dubawa, kuma yana da damar samun dama ga software daban-daban. Koyaushe zaka iya zaɓar abin da kake buƙatar shigar da abin da ba shi ba. Hakanan, shirin zai ƙirƙiri batun mayar da kowane ɓangare canje-canje. A kan rukunin yanar gizonku zaku iya samun umarnin umarnin mataki-mataki akan yadda ake aiki da DriverPack. Kawai bi mahaɗin a ƙasa:

Darasi: Yadda zaka girka direbobi a kwamfutar tafi-da-gidanka ta amfani da SolverPack Solution

Hanyar 3: Zaɓin direba ID

Kowane naúrar tana da shahararren mai gano, wanda kuma ana iya amfani dashi don bincika direbobi. Zai dace don amfani lokacin da na'urar ba ta san madaidaicin tsarin ba. Kuna iya nemo ID ɗin DeskJet F2180 ta Mai sarrafa na'ura ko zaka iya amfani da waɗannan dabi'u waɗanda muka riga muka ƙaddara a gaba:

DOT4USB VID_03F0 & PID_7D04 & MI_02 & DOT4
USB VID_03F0 & PID_7D04 & MI_02

Yanzu kawai kuna buƙatar shigar da ID na sama akan sabis ɗin Intanet na musamman wanda ya ƙware wajen nemo direbobi ta mai ganowa. Za a ba ku sigogin software da yawa don na'urarku, bayan haka ta rage kawai don zaɓar software mafi dacewa don tsarin aikin ku. Tun da farko a rukunin yanar gizonmu mun riga mun buga labarin inda zaku iya ƙarin koyo game da wannan hanyar daki daki daki daki.

Darasi: Neman direbobi ta ID na kayan masarufi

Hanyar 4: Kayan aikin Windows

Kuma hanya ta ƙarshe da za mu bincika ita ce tilasta firintocin a saka shi cikin tsarin ta amfani da kayan aikin Windows na yau da kullun. Anan ba kwa buƙatar shigar da kowane software, wanda shine babbar fa'idar wannan hanyar.

  1. Bude "Kwamitin Kulawa" ta kowace hanyar da kuka sani (misali, amfani da gajeriyar hanyar keyboard Win + x ko ta hanyar buga umarnisarrafawaga akwatin tattaunawa "Gudu").

  2. Anan “Kayan aiki da sauti” nemo sashi "Duba na'urori da kuma firinta" kuma danna shi.

  3. A saman taga zaka ga maballin "Sanya firintar". Danna shi.

  4. Yanzu jira yayin da ake bincika tsarin kuma dukkanin na'urorin da ke da alaƙa da kwamfutar an gano. Wannan na iya ɗaukar ɗan lokaci. Da zaran kun ga HP DeskJet F2180 a cikin jerin, danna shi, sannan kawai danna "Gaba" domin fara shigar da kayan aikin da ake bukata. Amma idan mai binciken mu bai bayyana a cikin jerin ba? Nemo mahadar a kasan taga "Ba a jera ɗab'in da ake buƙata ba." kuma danna shi.

  5. A cikin taga da ke buɗe, zaɓi "Sanya wani kwafi na gida" kuma latsa maɓallin "Gaba".

  6. Mataki na gaba shine zaɓi tashar jiragen ruwa wacce ta haɗa kayan aikin. Zaɓi abun da ake so a cikin jerin zaɓi wanda yake ƙasa ka latsa "Gaba".

  7. Yanzu a hagu na taga kana buƙatar zaɓar kamfanin - HP, kuma a hannun dama - samfurin - a cikin yanayinmu, zaɓi HP Deskjet F2400 jerin Class Driver, tunda masana'antun sun fito da kayan software na duniya gaba ɗaya ga duk masu buga takardu na HP DeskJet F2100 / 2400. Sannan danna "Gaba".

  8. Sannan shigar da sunan firintar. Kuna iya rubuta komai anan, amma muna bada shawara cewa har yanzu kuna kiran firinta kamar yadda yake. Bayan dannawa "Gaba".

Yanzu dai jira kawai kakeyi har zuwa karshen abin da aka girka na kayan aiki, sannan sai a duba ayyukanta.

Muna fatan wannan labarin ya taimaka muku kuma kun gano yadda zaba direban da ya dace don kwafi na HP DeskJet F2180. Kuma idan har yanzu wani abu bai faru ba - bayyana matsalarku a cikin maganganun kuma zamu amsa muku da wuri-wuri.

Pin
Send
Share
Send