Babban abinda ke haifar da matsalolin Wallet na QIWI da kuma maganin su

Pin
Send
Share
Send


Kowa ya san cewa duk wani tsari a Intanet ko wani babban aiki ba zai iya yin aiki da kansa ba. Idan aikin ya kasance mafi girma, ana buƙatar karin kayan aikin ɗan Adam don ci gaba da aiki da aiki yadda yakamata. Suchaya daga cikin irin wannan tsarin shine Wallet ɗin QIWI.

Magance Matsaloli Masu mahimmanci Tare da Kiwi

Akwai wasu manyan dalilai da yasa tsarin biyan kudi na Qiwi bazai yi aiki a wani rana ko takamaiman lokacin ba. Yi la’akari da tsaurarawar raunin da aka samu akai-akai da gazawa a cikin sabis, domin sanin dalilin da yasa suka tashi da kuma yadda za'a iya magance su.

Dalili 1: matsalolin tashar

Kowane tashar Kiwi na iya kasawa ba zato ba tsammani. Gaskiyar ita ce tashar ita ce kwamfutar guda ɗaya tare da tsarin aikinta, saiti da shirye-shiryen da aka riga aka shigar. Idan tsarin aiki ya kasa, tashar zata daina aiki gabaɗaya.

Bugu da kari, akwai matsaloli game da samun damar Intanet ta hanyar tashoshin takamaiman tasho. Hakanan tsarin na iya daskarewa saboda yawan zafin jiki na aiki, kuma lalacewar kayan aikin babu wani togiya.

Kayan aikin na iya haɗawa da lalacewa ga mai karɓar lissafin, katin cibiyar sadarwa ko allon taɓawa. Wannan saboda a cikin yini ɗaya ɗaruruwan ɗaruruwan mutane zasu iya wucewa ta tashar su, waɗanda ke iya haifar da lalacewa iri-iri.

Matsalar tashar tasirin yana da sauƙin kawai ga mai amfani - kuna buƙatar kiran lambar da aka nuna akan tashar kanta kanta, bayar da adireshin wurin da kuma mafi dacewa, lambar na'urar tare da rushewa. Masu shirye-shiryen Kiwi zasu zo su magance matsalolin tsarin aiki da kayan aiki.

Saboda yawan rarraba tashoshin jiragen sama, ba za ku iya jira har sai an gyara takamaiman na'urar ba, amma kawai sami wani a kusa kuma amfani da shi don samar da sabis ɗin da ya kamata.

Dalili 2: kurakuran sabar

Idan mai amfani ya samo wani tashar, amma ba ya sake aiki, kuskuren ya faru ne a gefen uwar garke, wanda ake kira masters da masu shirye-shirye ba za su iya warwarewa ba.

Tare da cikakken yiwuwa, zamu iya cewa kwararrun QIWI suna sane da kasawar uwar garken, don haka babu bukatar a kara rahoton hakan. Za'a gudanar da aikin gyara da wuri-wuri, amma a yanzu mai amfani zai iya jira kawai, tunda ba zai iya amfani da kowane tashar daga manyan hanyoyin ba.

Dalili na 3: matsaloli tare da aikin hukuma

Yawancin lokaci, Kiwi ya gargaɗi masu amfani da shi kafin duk wasu kutse cikin aikin shafin. Wannan ya shafi lokuta idan ana aiwatar da wasu ayyukan akan shafin don inganta sabis ko sabunta neman karamin aiki. A irin waɗannan yanayi, saƙo yawanci yana nuna cewa an dakatar da samun dama ga shafin yanar gizon ko kuma shafin bai samu ba.

Idan mai amfani ya ga saƙo akan allon "Ba a samu sabar ba", to, babu matsaloli a shafin da kansa. A wannan yanayin, kuna buƙatar bincika haɗin Intanet akan kwamfutarka kuma ku sake komawa shafin yanar gizon.

Dalili 4: malfunctions aikace-aikace

Idan mai amfani yayi ƙoƙarin yin wani aiki ta hanyar aikace-aikacen hannu ta hannu daga kamfanin Kiwi, amma wannan bai yi tasiri ba, to ana magance wannan matsalar sosai.

Da farko kuna buƙatar bincika kantin sayar da aikace-aikacen ku don aikace-aikacen sabuntawa. Idan babu, to, zaku iya sake aiwatar da aikace-aikacen, to komai ya sake aiki.

Idan matsalar ta ci gaba, to, ƙungiyar goyon bayan Kiwi koyaushe za ta taimaka wa masu amfani da ita don warware matsalar irin waɗannan maganganun, idan an yi bayanin komai dalla dalla a kansu.

Dalili 5: kalmar sirri ba daidai ba

Wani lokaci, lokacin shigar da kalmar wucewa, saƙo na iya bayyana, kamar yadda aka nuna a cikin sikirin kariyar da ke ƙasa. Me za a yi a wannan yanayin?

  1. Da farko, danna maballin. "Tunatarwa"located kusa da filin kalmar sirri.
  2. Yanzu kuna buƙatar wucewa gwajin "ɗan adam" kuma latsa maɓallin Ci gaba.
  3. Muna jiran haɗuwa da lambar a cikin SMS, wanda muke tabbatar da sauyawa zuwa sauya kalmar wucewa. Shigar da wannan lambar a cikin taga da ta dace kuma danna Tabbatar.
  4. Zai rage kawai don fito da sabon kalmar sirri kuma danna Maido.

    Yanzu kuna buƙatar shiga cikin asusun ku na sirri kawai tare da sabon kalmar sirri.

Idan kuna da wasu matsaloli waɗanda ba a nuna su a cikin labarin ba, ko kuma ba za ku iya warware matsalolin da aka nuna a nan ba, rubuta game da shi a cikin jawaban, za mu yi ƙoƙarin magance matsalolin da suka faru tare.

Pin
Send
Share
Send