Irƙiri tushen fage a cikin Paint.NET

Pin
Send
Share
Send

Tsarin Paint.NET ɗin kyauta bashi da fasali mai yawa kamar sauran masu gyara hoto. Koyaya, zaku iya yin asalin zance a hoton tare da taimakonsa ba tare da ƙoƙari mai yawa ba.

Zazzage sabon saiti na Paint.NET

Hanyoyi don ƙirƙirar tushen gaskiya a cikin Paint.NET

Don haka, kuna buƙatar takamaiman abu a cikin hoto don ku sami tushen gaskiya maimakon na data kasance. Dukkan hanyoyin suna da ka'ida iri ɗaya: ɓangaren hoton da yakamata ya zama bayyananne an share su kawai. Amma yin la’akari da fasali na farkon, zaku yi amfani da kayan aikin Paint.NET daban-daban.

Hanyar 1: Rabuwa Sihirin wand

Dole ne a zaɓi tushen da za ku goge don kada babban abun cikin ya taɓa shi. Idan muna magana ne game da hoto tare da fararen fata ko kuma irin nau'in asalin, ba tare da abubuwan da suka bambanta ba, to, zaku iya amfani da kayan aikin Sihirin wand.

  1. Buɗe hoton da ake so kuma danna Sihirin wand a cikin kayan aiki.
  2. Don zaɓar baya, danna kan shi. Za ku ga stencil na halayyar a gefen gefan babban abu. Yi hankali da bincika yankin da aka zaɓa. Misali, a yanayinmu Sihirin wand sun kama fewan wurare a kan ɗimin.
  3. A wannan yanayin, kuna buƙatar rage hankali da ɗan hankali har sai an daidaita halin.

    Kamar yadda kake gani, yanzu stencil yana gudana daidai gefuna da'irar. Idan Sihirin wand akasin haka, ɓangaren hagu na asalin a kusa da babban abin, to zaka iya ƙoƙarin ƙara haɓaka.

  4. A wasu hotuna, ana iya kallon asalin a cikin babban abun ciki kuma ba ya tsayawa kai tsaye. Wannan ya faru ne da farin bayan fage a hannun murtan mu. Don ƙara shi zuwa wurin zaɓi, danna "Associationungiyar" kuma danna kan yankin da ake so.
  5. Lokacin da aka fifita duk abin da ya kamata ya zama bayyananne, danna Shirya da "A share zabi", ko zaka iya danna maɓallin Del.
  6. Sakamakon haka, zaku sami asalin ta hanyar chessboard - wannan shine yadda ake nuna ganuwa. Idan ka lura cewa wani wuri ya zama ba daidai ba, koyaushe zaka iya soke aikin ta danna maɓallin da ya dace kuma ka cire kasawar.

  7. Ya rage don ajiye sakamakon ayyukanku. Danna Fayiloli da Ajiye As.
  8. Don kiyaye nuna gaskiya, yana da mahimmanci don adana hoton a cikin tsari GIF ko PNG, kuma na ƙarshen ya fi dacewa.
  9. Duk dabi'u za a iya barin su a matsayin tsohuwar Danna Yayi kyau.

Hanyar 2: amfanin gona zuwa zaɓi

Idan muna magana ne game da hoto tare da bambancin asali, wanda Sihirin wand ba ya ƙwarewa, amma a lokaci guda babban abu ya fi yawa ko ƙasa ɗaya, to za ku iya zaɓan shi kuma ku shuka komai.

Daidaita sha'awar idan ya cancanta. Lokacin da aka fadada duk abin da kuke buƙata, danna kawai "Shuka da zabi".

Sakamakon haka, duk abin da ba cikin yankin da aka zaɓa ba za'a share shi tare da madogara. Zai tsaya kawai don adana hoton a cikin tsari PNG.

Hanyar 3: Yin Amfani da Hankali Lasso

Wannan zaɓi ɗin ya dace idan kuna ma'amala da tushen asalin da kuma babban babban abin da ba za a iya kamawa ba Sihirin wand.

  1. Zabi kayan aiki Lasso. Tsaya saman gefen abin da ake so, riƙe maɓallin linzamin kwamfuta na hagu ka zana shi ko'ina kamar yadda zai yiwu.
  2. Za a iya datsa gefuna. Sihirin wand. Idan ba'a zaɓi yanki da ake so ba, to sai ayi amfani da yanayin "Associationungiyar".
  3. Ko yanayin Ragewa don bangon da aka kama Lasso.

    Kar a manta cewa ga irin waɗannan ƙananan gyararraki, yana da kyau a sanya ɗan hankali kaɗan Sihirin wand.

  4. Danna "Shuka da zabi" Ta hanyar misali tare da hanyar da ta gabata.
  5. Idan akwai kumburi a wani wuri, to zaku iya fadakar dasu Sihirin wand da share, ko kawai amfani Eraser.
  6. Ajiye zuwa PNG.

Za'a iya amfani da waɗannan hanyoyi masu sauƙi don ƙirƙirar tushen gaskiya a cikin hoto a cikin Paint.NET. Abinda kawai kuke buƙata shine ikon canzawa tsakanin kayan aiki daban-daban da hankali yayin zabar gefuna abin da ake so.

Pin
Send
Share
Send