Sabuwar VkOpt don Yandex.Browser: dama mai ban sha'awa ga VKontakte

Pin
Send
Share
Send

Mafi kyawun hanyar sadarwar zamantakewa ta VKontakte ta zama mafi yawan aiki da amfani idan kun yi amfani da kari daban-daban. VkOpt ana ɗayan ɗayan sassauƙan rubutu da sassauƙa waɗanda ke aiki a cikin dukkanin masu binciken yau. Tare da shi, masu amfani ba kawai za su iya saukar da sauti da bidiyo ba, har ma suna amfani da wasu ayyuka masu ban sha'awa.

Kamar yadda kuka sani, ba da daɗewa ba agogon shafin yanar gizon VK ya canza sosai, ayyukan ƙarawa ya kuma canza. An cire tsoffin ayyuka waɗanda basa aiki tare da sabon kamfani, wasu alamu an daidaita su don sabon ƙira. A cikin wannan labarin, a takaice muna yin la’akari da babban fasalin fasalin na yanzu na fadada VkOpt ta amfani da misalin Yandex.Browser.

Zazzage VkOpt

VkOpt bayan sabunta VK

Bayan 'yan kalmomi Ina so in faɗi game da yadda fadada ke aiki bayan sabunta shafin yanar gizo na duniya. Kamar yadda masu haɓaka kansu da kansu suka ce, an share duk tsoffin ayyukan rubutun, tunda ba ya aiki daidai da sabon sigar yanar gizon. Kuma idan a baya aikin aikin ya kunshi daruruwan saiti, yanzu adadinsu ya ƙanƙanto, amma daga baya masu kirkira suna shirin haɓaka sabon salo na haɓaka don haka ya zama bai da amfani sosai fiye da tsohuwar.

Don sanya shi a sauƙaƙe, to, a wannan lokacin ana canja tsohuwar aikin zuwa sabon rukunin yanar gizon, kuma tsawon lokacin wannan tsari ya dogara ne kawai akan masu haɓakawa.

Sanya VkOpt a Yandex.Browser

Kuna iya shigar da wannan fadada ta hanyoyi guda biyu: zazzage daga add-kan directory din mai bincikenku ko daga shafin yanar gizon VkOpt.

Yandex.Browser yana goyan bayan shigar da ƙari a wajan Opera, amma babu VkOpt a cikin wannan littafin. Sabili da haka, zaku iya shigar da fadada ko dai daga shafin yanar gizon ko daga kantin sayar da yanar gizo na fadada daga Google.

Shigarwa daga official website:

Tura "Sanya";

A cikin ɓoyayyen taga, danna "Sanya tsawa".

Shigar daga shagon Google na kari akan layi:

Je zuwa shafin fadada ta danna nan.

A cikin taga da yake buɗe, danna "Sanya";

Wani taga zai bayyana a inda kake buƙatar danna "Sanya tsawa".

Bayan haka, zaku iya bincika ko an shigar da fadada ta hanyar zuwa shafin VK ɗinku ko sake sake buɗe shafin yanar gizon da aka riga aka buɗe - taga mai zuwa ya bayyana:

Kibiyoyi za su nuna hanyar shiga cikin saitunan VkOpt:

Sauke sauti

Kuna iya saukar da waƙoƙi daga kowane shafi na VK, ya kasance shafinku, bayanan aboki, baƙon ko al'umma. Lokacin da ka liƙa kan yankin da ya dace, maɓallin zazzage waƙar ya bayyana, kuma menu tare da ƙarin ayyuka a kai tsaye:

Girman audio da bitrate

Idan ka kunna aikin mai aiki daidai, zaka iya ganin duk girman masu rahusa da rakodin rakodin sauti. Lokacin da kake jujjuyar waƙar da ake so, ana maye gurbin wannan bayanin tare da daidaitaccen aikin "Rikodin sauti":

Haduwa ta Karshe.FM

VkOpt yana da aikin wasa waƙoƙi zuwa Last.FM. Maɓallin scrobbling ɗin yana kan saman kwamiti na shafin. Yana aiki yayin sake kunnawa kuma baya aiki idan ba'a kunna komai ba a yanzu, ko kuma ba ku da izini a shafin.

Bugu da kari, a cikin tsarin VkOpt zaku iya kunna "Sanya bayanai game da kundin waƙoƙin waƙar waƙar da ake kunnawa"don samun saurin shiga yanar gizo na Last.FM don cikakken bayani game da kundin ko kuma mai zane da kansa. Gaskiya ne, a"Rikodin sauti"wannan ba ya aiki, kuma za a iya samun bayanai ta hanyar kiran jerin jerin waƙoƙin (wato, ta danna saman kwamitin tare da mai kunnawa).

A yanzu, ba za a iya kiran scrobbler mai tsayayye ba. Wasu masu amfani na iya fuskantar matsaloli tare da ba da izini da izgilanci, kuma wannan kyakkyawar ƙima ce ga shirin, wanda muke fatan za a shawo kan lokaci.

Auki hoto tare da linzamin linzamin kwamfuta

Kuna iya gungurawa ta hanyar tarin hoto da kundin kundin hoto tare da linzamin linzamin kwamfuta, wanda yafi dacewa da yawa fiye da madaidaiciyar hanya. Asa - hoto na gaba, sama - na baya.

Nuna shekaru da alamar zodiac a bayanan martaba

Kunna wannan fasalin don nuna shekarun da alamun zodiac a cikin bayanan bayanan mutum akan shafukan mai amfani. Koyaya, wannan bayanan za a nuna ko ba dogaro ba ko mai amfani ya nuna ranar haihuwarsa.

Bayani a ƙarƙashin hoto

A cikin sabon sigar VK, toshe tare da sharhi ya koma dama a ƙarƙashin hoto. Ga mutane da yawa, wannan bai dace sosai ba, kuma ya fi dacewa idan ra'ayoyin suna ƙarƙashin hoton. Aiki "Matsar da toshe ra’ayin a ƙarƙashin hoto"yana taimaka wajan saukar da jawabai kamar da.

Abubuwa na yanar gizo

Ofaya daga cikin abubuwanda suka fi rikicewa sune abubuwan zagaye na shafin. Ga mutane da yawa, wannan salon yana nuna rashin tausayi ne kuma abin kyama ne. Aiki "Cire duk abubuwan fillet"ya dawo da kamannin da suka fi kama da na baya. Misali, avatars:

Ko kuma bincika filin:

Cire Talla

Talla a gefen hagu na allo ba shi da ban sha'awa ga mutane da yawa, wani lokacin ma har da haushi. Ta ba da damar tallata talla, zaku iya mantawa da sauya raka'a talla.

Munyi magana game da manyan ayyuka na sabon sigar VkOpt, wanda ke aiki ba kawai a Yandex.Browser ba, har ma a duk masu binciken yanar gizon da ke tallafawa da fadada. Yayinda sabuntawar shirin, masu amfani ya kamata su jira ƙarin sababbin abubuwan da za a iya aiwatar dasu a cikin sabon sigar yanar gizon.

Pin
Send
Share
Send