Hanyar warware matsalar "ArtMoney ba zai iya buɗe tsari ba"

Pin
Send
Share
Send

Ta amfani da ArtMoney, zaku iya samun fa'ida cikin wani wasa, misali, ta hanyar buɗe albarkatu. Amma sai ya faru cewa shirin kawai baya son yin aiki. Matsalar da aka fi dacewa ita ce ArtMoney ba zai iya buɗe tsarin ba. Zaku iya warware wannan ta hanyoyi da yawa masu sauki, rarrabe ta kowannensu, babu shakka zaku iya samun maganin matsalar ku.

Zazzage sabuwar sigar ArtMoney

Gyara matsalar bude wani tsari

Tunda tsarin na iya ba da amsa daidai ga ayyukan da wannan shirin yayi, matsaloli da yawa na iya tashi tare da amfani. A wannan yanayin, akwai hanyoyi da yawa don warware matsalar buɗe hanyar ta hanyar kashe wasu shirye-shiryen tsarin da ke haifar da aiwatar da ayyukan ta hanyar ArtMoney.

Tabbas zaku fahimci cewa kuna da daidai wannan matsala saboda faɗakarwa mai dacewa wanda zai bayyana a cikin karamin taga yayin ƙoƙarin aiwatar da wasu ayyuka.

Yi la'akari da hanyoyi uku don magance wannan matsalar, waɗanda suke da sauƙin aiwatarwa. Bugu da ƙari, mafi yawan lokuta, irin waɗannan yanke shawara suna taimakawa dawo da aikin shirin zuwa al'ada.

Hanyar 1: Rage Antivirus

Don fahimtar dalilin da yasa wannan matsala zata iya zama da alaƙa da riga-kafi, kuna buƙatar sanin cewa shirin ArtMoney yana aiki tare da fayilolin wasa, ratsa albarkatun cikin gida da canza ma'anarsu. Wannan na iya zama daidai da aikin wasu shirye-shiryen ƙwayoyin cuta, wanda ke haifar da dakatarwar riga-kafi. Yana bincika tsarin ku kuma idan ya gano ayyukan da suka danganci ArtMoney, kawai yana toshe su.

Bari mu bincika cire haɗin ta amfani da manyan abubuwan amfani da antiviruses guda biyu a matsayin misali:

  1. Avast Don dakatar da aikin wannan ɗan riga-kafi na ɗan lokaci, kuna buƙatar nemo alamar ta a allon ɗawainiyar. Danna-dama akansa, sannan ka zavi "Gudanar da Allon allo". Yanzu nuna lokacin da kuke so ku dakatar da kwayar cutar.
  2. Duba kuma: Kashe riga-kafi Avast

  3. Kwayar cuta ta Kaspersky. A kan ma'aunin kayan aiki, nemo alamar da kake so, sannan kaɗaida dama. Zabi abu Dakatar da Kariya.
  4. Yanzu akan kwamiti, saika sanya lokacin da kake son dakatar da shirin, saika latsa Dakatar da Kariya

    Dubi kuma: Yadda za a kashe Kaspersky Anti-Virus na ɗan lokaci

Idan kuna da wasu rigakafin ƙwayar cuta da aka sanya a kwamfutarka, to, kashe shi yana da irin waɗannan ayyuka tare da Kaspersky da Avast.

Kara karantawa: Kashe kariyar riga-kafi

Bayan kashe ɓarnar riga-kafi, gwada sake kunna ArtMoney kuma sake maimaita hanyar, a mafi yawan lokuta, bayan an kammala ayyukan, matsalar ta tafi kuma shirin yana sake aiki ba tare da kurakurai ba.

Hanyar 2: Kashe Windows Firewall

Wannan wutar, wacce aka gina cikin tsarin ta tsohuwa, kuma tana iya toshe wasu ayyukan na shirin, tunda yana sarrafa damar amfani da wasu shirye-shirye zuwa hanyar sadarwa. A wannan yanayin, yakamata a kashe idan hanyar farko ba ta taimaka ba. Hanyar zata kasance kamar haka:

  1. Da farko kuna buƙatar zuwa Faraa cikin sandar neman abin da ya kamata ka shiga Gidan wuta.
  2. Yanzu a cikin jerin da ya bayyana, nemo sashin "Kwamitin Kulawa" kuma danna kan Firewall Windows.
  3. Yanzu kuna buƙatar zuwa sashin "Samu da kuma kashe Firewall".
  4. Sanya dige a gaban kowane abu tare da darajar Musaki Tacewar zaɓi.


Bayan kammala waɗannan matakan, gwada sake kunna kwamfutar, sannan bincika lafiyar ArtMoney.

Hanyar 3: Sabunta sigar shirin

Idan kuna son amfani da shirin don sababbin wasanni, zai yuwu cewa nau'in ku da kuka yi amfani da shi ya ɗan lokaci kaɗan, sakamakon abin da ya zama bai dace da sababbin ayyukan ba. A wannan yanayin, kuna buƙatar saukar da sabuwar sigar ArtMoney daga wurin hukuma.

Kuna buƙatar kawai ziyarci shafin yanar gizon hukuma na shirin, sannan ku shiga sashin Zazzagewa.

Yanzu zaku iya saukar da sabon sigar shirin.

Bayan shigarwa, sake gwada sake aiwatar da tsari, idan dalilin ya kasance a cikin tsohon lokacin, to duk abin da ya kamata ya yi aiki.

Wadannan sune hanyoyi guda uku da za'a iya magance matsaloli game da bude hanyar. A kusan dukkanin lokuta, ɗayan zaɓi uku da aka gabatar shine mafita ga matsalar ga takamaiman mai amfani.

Pin
Send
Share
Send