Sauke direbobi don D-Link DWA-525 Wireless Network Adafta

Pin
Send
Share
Send

A mafi yawancin halayen, kwamfutocin tebur ba su da fasalin Wi-Fi ta tsohuwa. Magani guda don magance wannan matsalar shine shigar da adaftar da ta dace. Domin irin wannan na'urar ta yi aiki daidai, ana buƙatar software na musamman. A yau zamuyi magana ne akan hanyoyin shigarwa na software don adaftar mara waya ta D-Link DWA-525.

Yadda ake nema da shigar da software ga D-Link DWA-525

Don amfani da zaɓuɓɓukan da ke ƙasa, kuna buƙatar Intanet. Idan adaftin wanda zamu shigar da direbobi a yau ita ce kawai hanyar da za a haɗa zuwa hanyar yanar gizo, to kuwa zaku yi ayyukan da aka fasalta kan wata kwamfutar ko kwamfutar tafi-da-gidanka. Gaba ɗaya, mun gano muku zaɓuɓɓuka huɗu don bincika da shigar da software don adaftar da aka ambata a baya. Bari mu kalli kowane ɗayansu daki-daki.

Hanyar 1: Zazzage software daga D-Link yanar gizo

Kowane kamfani da ke kera kwamfyuta yana da shafin yanar gizo na kansa. A kan irin waɗannan albarkatu, ba za ku iya yin oda kawai samfuran samfurori ba, har ma za ku iya saukar da software don shi. Wannan hanyar wataƙila ita ce mafi dacewa, saboda yana ba da tabbacin dacewa da software da kayan aiki. Don amfani da wannan hanyar, kuna buƙatar yin waɗannan masu biyowa:

  1. Muna haɗa adaftar mara igiyar waya zuwa cikin uwa.
  2. Mun bi alaƙar adireshin da aka nuna anan ga D-Link yanar gizo.
  3. A shafin da zai bude, nemi sashen "Zazzagewa", saika danna sunanta.
  4. Mataki na gaba shine zaɓi zaɓin samfurin samfurin D-Link. Dole ne a yi wannan a cikin jerin maballin daban wanda ya bayyana lokacin da ka danna maballin mai dacewa. Daga lissafin, zaɓi zaɓi prefix "DWA".
  5. Bayan haka, jerin samfuran samfuran samfuri tare da zaɓi wanda aka zaɓa zai bayyana nan da nan. A cikin jerin irin waɗannan kayan aikin, dole ne ka sami adaftar DWA-525. Domin ci gaba da aiwatar da tsarin, kawai danna sunan samfurin adaftar.
  6. Sakamakon haka, shafin tallafin fasaha na D-Link DWA-525 adaftar mara waya ta buɗe. A ƙarshen ɓangaren shafin aiki, zaku sami jerin direbobi waɗanda kayan aikin da aka ƙididdige sun tallafawa. Software da gaske iri ɗaya ne. Bambancin kawai yana cikin sigar software. Muna bada shawara cewa koyaushe ka saukar da sanya sabon sigar a cikin irin waɗannan yanayi. Game da DWA-525, direban da ake so zai zama farkon. Mun danna kan hanyar haɗi a cikin hanyar kirtani tare da sunan direba kanta.
  7. Wataƙila kun lura cewa a wannan yanayin ba ku buƙatar zaɓar sigar OS ɗinku. Gaskiyar ita ce sabbin direbobin D-Link sun dace da duk tsarin aikin Windows. Wannan yana sa software ɗin ya zama da yawa, wanda ya dace sosai. Amma baya ga hanyar da kanta.
  8. Bayan kun danna mahadar da sunan direban, za a fara saukar da kayan aiki. Ya ƙunshi babban fayil tare da direbobi da fayil mai aiwatarwa. Mun buɗe wannan fayil ɗin.
  9. Wadannan matakan za su bullo da tsarin shigarwa na manhajar D-Link. A cikin taga ta farko da zata buɗe, kuna buƙatar zaɓi yaren da za'a bayyana bayani yayin shigarwa. Lokacin da aka zaɓi yaren, danna maballin a cikin wannan taga Yayi kyau.
  10. Akwai lokuta idan, lokacin zabar harshen Rashanci, aka nuna ƙarin bayani a cikin nau'ikan hieroglyphs marasa karantawa. A irin wannan yanayin, kuna buƙatar rufe mai sakawa kuma ku sake sarrafa shi. Kuma a cikin jerin yaruka, zaɓi, alal misali, Ingilishi.

  11. Window mai zuwa zai ƙunshi bayani na gaba kan ayyukan gaba. Don ci gaba, kawai kuna buƙatar danna "Gaba".
  12. Abin baƙin ciki, ba za ku iya canza babban fayil ɗin ba inda za a shigar da software. Babu ainihin saiti a tsakiya. Sabili da haka, za ku ga taga tare da saƙo cewa komai an shirya don kafuwa. Don fara shigarwa, danna maballin "Sanya" a cikin wannan taga.
  13. Idan an haɗa na'urar daidai, tsarin shigarwa zai fara kai tsaye. In ba haka ba, saƙo na iya bayyana kamar yadda aka nuna a ƙasa.
  14. Bayyanar irin wannan taga yana nufin cewa kuna buƙatar bincika na'urar kuma, idan ya cancanta, sake haɗa shi. Zai buƙaci danna Haka ne ko Yayi kyau.
  15. A ƙarshen shigarwa, taga zai tashi tare da sanarwar mai dacewa. Kuna buƙatar rufe wannan taga don kammala aikin.
  16. A wasu halaye, bayan shigarwa ko kafin kammalawa, za ku ga ƙarin taga inda za a nuna muku zaku zaɓi cibiyar sadarwar Wi-Fi kai tsaye don haɗawa. A zahiri, zaku iya tsallake wannan matakin, kamar yadda kuke yi daga baya. Amma ba shakka kun yanke shawara.
  17. Lokacin da kake yin abin da ke sama, bincika tire tray ɗin. Alamar cibiyar sadarwar mara waya yakamata ta bayyana a ciki. Wannan yana nufin cewa kun yi komai daidai. Ya rage kawai danna shi, sannan ka zaɓi hanyar sadarwa don haɗawa.

Wannan ya kammala wannan hanyar.

Hanyar 2: Shirye-shirye na Musamman

Shigar da direbobi ta amfani da shirye-shirye na musamman na iya zama daidai. Haka kuma, irin wannan software zata baka damar shigar da software bawai kawai ga ada ada ba, har ma da sauran na'urorin tsarinka. Akwai shirye-shiryen da yawa masu kama da juna akan Intanet, saboda haka kowane mai amfani zai iya zaɓar wanda suke so mafi kyau. Irin waɗannan aikace-aikacen sun bambanta kawai a cikin ke dubawa, aikin sakandare da kuma bayanan bayanai. Idan baku san abin da software ɗin za ku zaɓa ba, muna ba da shawarar karanta labarin mu na musamman. Wataƙila bayan karanta shi, za a warware matsalar zabi.

Kara karantawa: Mafi kyawun kayan aikin software

Maganin DriverPack ya shahara sosai tsakanin irin waɗannan shirye-shiryen. Masu amfani sun zaɓe shi saboda babbar hanyar direba da goyan baya ga yawancin na'urori. Idan kuma ka yanke shawarar neman taimako daga wannan software, koyawa zata iya zuwa da amfani. Ya ƙunshi jagororin amfani da nuances masu amfani da ya kamata ka sani.

Darasi: Yadda Ake Shigar da Direbobi Ta Amfani da Maganin DriverPack

Dace-cancantar cancanta na shirin da aka ambata na iya kasancewa Driver Genius. A kan misalinta ne za mu nuna wannan hanyar.

  1. Muna haɗa na'urar zuwa kwamfutar.
  2. Zazzage shirin zuwa kwamfutarka daga shafin hukuma, hanyar haɗi wanda zaku samu a cikin labarin da ke sama.
  3. Bayan saukar da aikace-aikacen, kuna buƙatar shigar da shi. Wannan tsari daidaitaccen tsari ne, saboda haka za mu ƙare cikakken bayanin.
  4. Bayan kammala aikin shigarwa, gudanar da shirin.
  5. A cikin babban aikace-aikacen taga akwai babban maɓallin kore tare da saƙo "Fara tantancewa". Kuna buƙatar danna shi.
  6. Muna jiran scan din tsarinka ya kammala. Bayan haka, window ɗin Direba mai zuwa zai bayyana akan allon mai duba. A ciki, a cikin jerin abubuwa, kayan aiki ba tare da software za a nuna su ba. Mun sami adaftarka a cikin jerin kuma mun sanya alama kusa da sunanta. Don ƙarin aiki, danna "Gaba" a kasan taga.
  7. A cikin taga na gaba, kuna buƙatar danna kan layin da sunan adaftarku. Bayan haka, danna ƙasa maballin Zazzagewa.
  8. A sakamakon haka, aikace-aikacen zai fara haɗi zuwa sabobin don saukar da fayilolin shigarwa. Idan komai ya tafi daidai, to, zaku ga filin da za'a gabatar da tsarin saukarwa.
  9. A ƙarshen saukarwa, maɓallin za su bayyana a wannan taga "Sanya". Danna shi don fara shigarwa.
  10. Kafin wannan, aikace-aikacen yana nuna taga wanda za'a sami shawara don ƙirƙirar batun maidowa. Wannan ana buƙata ne saboda ku iya dawo da tsarin zuwa matsayin sa na asali idan wani abu bai faru ba. Kasancewa ko rashin yin wannan ya rage gare ku. A kowane hali, kuna buƙatar danna maballin wanda ya dace da shawarar ku.
  11. Yanzu shigar software zai fara aiki. Kawai dai jira kawai yake don ya gama, sannan rufe window ɗin shirin kuma sake kunna kwamfutar.
    Kamar yadda a farkon lamari, alamar mara waya zata bayyana a tire. Idan wannan ya faru, to duk ya wadatar muku. Abin adaftarka ya shirya don amfani.

Hanyar 3: Bincika software ta amfani da ID ada ada

Hakanan zaka iya saukar da fayilolin shigar software daga intanet ta amfani da ID na kayan aikin. Akwai wasu shafuka na musamman waɗanda ke bincika kuma zaɓi direbobi ta ƙimar gano na'urar. Dangane da haka, don amfani da wannan hanyar, kuna buƙatar sanin wannan ID. D-Link DWA-525 adaftar mara igiyar waya tana da ma'anar masu zuwa:

PCI VEN_1814 & DEV_3060 & SUBSYS_3C041186
PCI VEN_1814 & DEV_5360 & SUBSYS_3C051186

Kuna buƙatar kwafin ɗayan dabi'u kuma manna shi a cikin mashigar bincike a ɗayan sabis ɗin kan layi. Mun bayyana mafi kyawun sabis ɗin da suka dace da wannan dalilin a darasinmu na daban. An sadaukar dashi sosai don nemo direbobi ta ID na na'urar. A ciki zaku sami bayani kan yadda za ku nemo wannan ainihin mai gano da kuma inda za a yi amfani da shi gaba.

Kara karantawa: Neman direbobi ta amfani da ID na na'urar

Ka tuna ka saka a cikin adaftar kafin ka sanya software.

Hanyar 4: Kayan amfani da Binciken Windows

A cikin Windows, akwai kayan aiki wanda za ku iya samowa kuma shigar da kayan aikin software. A gare shi ne muke juya don sanya direbobi a kan adaftin D-Link.

  1. Mun ƙaddamar Manajan Na'ura duk wata hanya da ta dace da kai. Misali, danna maballin "My kwamfuta" RMB kuma zaɓi layi daga menu wanda ya bayyana "Bayanai".
  2. A ɓangaren hagu na taga na gaba zamu sami layin suna iri ɗaya, sannan danna kan shi.

    Yadda za'a bude Dispatcher ta wata hanyar, zaku koya daga darasi, hanyar haɗin da zamu bar ƙasa.
  3. Kara karantawa: Hanyoyi don ƙaddamar da "Mai sarrafa Na'ura" a cikin Windows

  4. Daga dukkan bangarorin mun samu Masu adaidaita hanyar sadarwa kuma tura shi. Wannan shine inda kayan aikin D-Link ɗinku ya kamata. A kan sunansa, danna maɓallin linzamin kwamfuta na dama. Wannan zai buɗe menu na taimako, a cikin jerin ayyuka waɗanda zaku buƙaci zaɓi layin "Sabunta direbobi".
  5. Ta yin wannan, zaku buɗe kayan aikin Windows da aka ambata a baya. Dole ne ku yanke shawara tsakanin “Kai tsaye” da "Manual" bincika. Muna ba ku shawara ku koma farkon zaɓi, tunda wannan zaɓi yana ba da damar amfani da kansa don bincika fayilolin software masu mahimmanci akan Intanet. Don yin wannan, danna maɓallin alamar da ke kan hoton.
  6. Bayan sakan na biyu, tsari mai mahimmanci zai fara. Idan mai amfani ya gano fayiloli masu karɓa akan hanyar sadarwa, zai shigar dasu kai tsaye.
  7. A karshen, zaku ga taga akan allon da aka nuna sakamakon hanyar. Mun rufe irin wannan taga kuma ci gaba don amfani da adaftan.

Mun yi imanin cewa hanyoyin da aka nuna anan zasu taimaka wajen sanya software ta D-Link. Idan kuna da tambayoyi - rubuta a cikin bayanan. Za mu yi iya kokarinmu don ba da cikakkiyar amsa kuma mu taimaka wajen warware matsalolin da suka haifar.

Pin
Send
Share
Send