Yadda za a cire talla a cikin abokin ciniki Torrent

Pin
Send
Share
Send

Abokan ciniki na Torrent na yanzu suna da nauyi, suna da masarrafar mai amfani, da aikin cigaba kuma kar ku cika kwamfutar da yawa. Amma wasu daga cikinsu suna da debewa - talla. Ba ya dame wasu masu amfani, amma hakan ma yana ɓata wasu. Masu haɓakawa suna ɗaukar wannan matakin saboda suna so su biya aikin su. Tabbas, akwai nau'ikan da aka biya na shirye-shiryen torrent guda ba tare da talla ba. Amma idan mai amfani bai yarda ya biya ba?

Ana kashe tallace-tallace a cikin abokan cinikin torrent

Akwai hanyoyi da yawa don cire talla daga abokin harka mai rauni. Dukkaninsu suna da sauƙi kuma basa buƙatar ƙwarewa ko ilimi. Za ku buƙaci takamaiman abubuwan amfani ko jerin abubuwan haɗin gwiwar da za a kashe su, kuma har abada za ku manta abin da talla yake cikin shirye-shiryen da kukafi so.

Hanyar 1: AdGuard

Adarkari - Wannan shiri ne na musamman wanda ke tallata tallace-tallace ta atomatik a cikin kowane aikace-aikacen da yake akwai. A cikin saitunan, yana yiwuwa a warware inda kake son kashe talla da inda ba.

Bayan sun shiga cikin shirin "Saiti" - Aikace-aikacen da Ba za a iya Saita ba, zaku iya tabbatar da cewa abokin aikinku na cikin jerin masu dacewa.

Hanyar 2: Pimp uTorrent

Pimp My uTorrent rubutun ne mai sauki wanda aka rubuta a cikin JavaScript. An tsara shi don cire talla a ciki uTorrent ba ƙasa da sigar 3.2.1 ba, kuma ya dace da Bakano. Kashe asirin na faruwa ne sakamakon lalata tsarin sahiban abokin ciniki.

Yana yiwuwa a Windows 10 wannan hanyar ba za ta yi aiki ba.

  1. Kaddamar da abokin ciniki mai torrent.
  2. Je zuwa shafin haɓakar rubutun kuma danna maballin "Pimp dina uTorrent".
  3. Dakata 'yan dakiku sai taga yana neman izini don canja rafin ya bayyana. Idan buƙatun bai bayyana na dogon lokaci ba, sake shigar da shafin mai bincike.
  4. Yanzu fita cikin shirin torrent ta cikin tire ta danna dama ta kan alamar abokin ciniki kuma zaɓi zaɓi "Fita".
  5. Ta hanyar buɗe Torrent, ba za ku ƙara ganin banners ba.

Hanyar 3: Saiti na Abokin ciniki

Idan baku da iko ko sha'awar yin amfani da rubutun, to a cikin wasu abokan ciniki, akwai ingantacciyar hanya don kashe tallace-tallace. Misali, a muTorrent ko BitTorrent. Amma saboda wannan kuna buƙatar yin hankali da kuma kashe kawai waɗannan abubuwan haɗin da suke da alhakin banners kansu.

  1. Fara rafin kuma ka bi hanyar "Saiti" - "Tsarin shirin" - "Ci gaba" ko yi amfani da gajeriyar hanyar keyboard Ctrl + P.
  2. Yi amfani da matatar domin nemo waɗannan abubuwan:

    tayi.left_rail_offer_enabled
    yayi tayin bada tallafi_torrent_offer_enabled
    yana bayarwa.ccent_offer_autoexec
    yayi.featured_content_badge_enabled
    yayi.featured_content_notifications_enabled
    yayi.featured_content_rss_enabled
    bt.enable_pulse
    rarraba_share.enable
    gui.show_plus_upsell
    gui.show_notorrents_node

  3. Don neme su, shigar da ɓangaren sunayen. Don hana su, danna sau biyu a kan su don ƙimar arya. A madadin, kawai zaɓi zaɓi a ƙasa. KADA ga kowa da kowa. Yi hankali kuma kashe abubuwan haɗin da aka jera. Idan ba ku sami wasu sigogi ba, yana da kyau ku tsallake su.
  4. Sake kunna wutar. Koyaya, koda ba tare da sake kunnawa ba, ba za a bayyanar da talla ba.
  5. Idan kana da Windows 7, je zuwa menu na ainihi ka riƙe Canji + F2. Yayin riƙe wannan haɗin, koma saitunan kuma je zuwa shafin "Ci gaba". Abubuwan da aka boye za su kasance a gare ku:

    gui.show_gate_notify
    gui.show_plus_av_upsell
    gui.show_plus_conv_upsell
    gui.show_plus_upsell_nodes

    Cire su ma.

  6. Sake kunna abokin ciniki. Farkon ficewa gaba ɗaya ta Fayiloli - "Fita", sannan sake kunna software ɗin.
  7. Anyi, abokin kasuwancin ku ba shi da karban-talla.

Hanyoyin da ke sama suna da sauƙi, sabili da haka, bai kamata ya haifar da manyan matsaloli ba. Yanzu ba za ku iya fushi da ku ba ta hanyar banners na talla.

Pin
Send
Share
Send