Irƙiri rubutu na oblique a Photoshop

Pin
Send
Share
Send


Irƙira da shirya rubutu a cikin Photoshop ba lamari ne mai wahala ba. Gaskiya ne, akwai guda ɗaya "amma": ya wajaba a sami wasu masaniya da ƙwarewa. Kuna iya samun duk wannan ta hanyar nazarin darussan akan Photoshop akan gidan yanar gizon mu. Zamu iya ɗaukar darasi guda ɗaya a ɗayan nau'in sarrafa rubutu - rubuce-rubuce oblique. Kari akan haka, kirkiri wani rubutu mai ma'ana tare da hanyar aikin.

Rubutun da aka kife

Akwai hanyoyi guda biyu don karkatar da rubutu a Photoshop: ta hanyar palette na alamar, ko amfani da aikin canji kyauta Karkatar. A hanya ta farko, za a iya karkatar da rubutun zuwa iyaka mai iyaka, yayin da na biyu ba ya iyakance mu a cikin komai.

Hanyar 1: Palette na alama

An bayyana wannan palette dalla-dalla a cikin koyawa na rubutu a cikin Photoshop. Ya ƙunshi tsare-tsaren font da yawa na dabara.

Darasi: Createirƙira da shirya rubutu a Photoshop

A cikin palette taga, zaka iya zaɓar wani font wanda yake da glyphs oblique a saitin sa (Italic), ko amfani da maɓallin m"Yabbanda") Kuma tare da wannan maɓallin za ku iya karkatar da foal ɗin rubutun.

Hanyar 2: Karkatarwa

Wannan hanyar tana amfani da aikin canji kyauta wanda ake kira Karkatar.

1. A kan rubutu na rubutu, latsa gajerar hanya CTRL + T.

2. Danna RMB ko ina cikin zane kuma zabi Karkatar.

3. Karkatar da rubutu ta amfani da layi na sama ko na alamomi.

Rubutu mai motsi

Don yin rubutu mai rubutu, muna buƙatar hanyar aikin da aka kirkira da kayan aiki Biki.

Darasi: Kayan aiki na Pen a Photoshop - Ka'idar aiki da Aiki

1. Mun zana tare da alkalami mai aikin kwane-kwane.

2. Muna ɗaukar kayan aiki Rubutun kwance kuma matsar da siginan kwamfuta zuwa hanyar. Alamar don rubuta rubutu shine sauya fasalin siginan kwamfuta. Dole ne layin wavy ya bayyana akan ta.

3. Sanya siginan kwamfuta kuma rubuta rubutu mai mahimmanci.

A cikin wannan darasin, mun koya hanyoyi da yawa don ƙirƙirar ɓoye da rubutu mai tsayi.

Idan kuna shirin haɓaka ƙirar gidan yanar gizo, ku tuna cewa a cikin wannan aikin zaku iya amfani da hanyar farko kawai don karkatar da rubutu, kuma ba tare da amfani da maɓallin ba. "Yabbanda", tunda wannan ba salon salon rubutu bane.

Pin
Send
Share
Send