Gabaɗaya Kwamandan: kunna iyawar fayilolin ɓoye

Pin
Send
Share
Send

A cikin tsarin aiki na Windows, akwai irin wannan aiki kamar ɓoye ganuwa da fayiloli da manyan fayiloli. Wannan yana ba ku damar kare bayanai masu mahimmanci daga idanuwan prying, kodayake don hana ƙarin matakan ɓarna da ɓoye game da bayani mai mahimmanci, yana da kyau ku nemi mafi mahimmanci kariya. Babban aikin da wannan aikin yake da alaƙa shine ake kira "kariya daga wawa", wato, daga ayyukan da ba a sani ba na mai amfani da kansa wanda ke cutar da tsarin. Saboda haka, yawancin fayilolin tsarin suna ɓoye farko yayin shigarwa.

Amma, ƙarin masu amfani da ci gaba wasu lokuta suna buƙatar ƙarfafa iyawar fayilolin ɓoye don yin wasu ayyuka. Bari mu ga yadda ake yin wannan a cikin shirin Kwamandan Rukuni.

Zazzage sabon sigar Sabon Kwamandan

Kunna nuna ɓoyayyun fayiloli

Don nuna ɓoyayyun fayiloli a cikin Shirin Babban Kwamandan, danna kan "Tsarin" kangarin menu na sama. A lissafin da ya bayyana, zaɓi "Saiti".

Wani ɓoyayyen taga yana bayyana wanda muke zuwa "abun ciki na bangarori".

Gaba, duba akwatin "Nuna ɓoye fayiloli."

Yanzu zamu ga manyan fayiloli da fayiloli ɓoye. An yi masu alama da alamar mamaki.

Sauƙaƙa sauyawa tsakanin hanyoyin

Amma, idan mai amfani sau da yawa dole ya canza tsakanin daidaitaccen yanayin da yanayin don duba fayilolin ɓoye, yin wannan kullun ta hanyar menu ba shi da wahala. A wannan yanayin, zai zama mai hankali ne don sanya wannan aikin ya zama maballin dabam akan maɓallin kayan aiki. Bari mu ga yadda za a yi wannan.

Mun danna-dama akan kayan aiki, kuma a cikin mahallin mahallin da ya bayyana, zaɓi abu "Shirya".

Bayan wannan, taga tsarin saitunan kayan aiki yana buɗewa. Danna kowane bangare a cikin sama na taga.

Kamar yadda kake gani, bayan wannan, yawancin ƙarin abubuwa suna bayyana a ɓangaren ɓangaren taga. Daga cikin su, muna neman alamar ta lambar 44, kamar yadda aka nuna a cikin sikirin kariyar da ke ƙasa.

Bayan haka, danna maballin da ke gaban rubutun "Teamungiyar".

A cikin jerin wanda ya bayyana a sashin "Duba", nemi umarnin cm_SwitchHidSys (yana nuna fayilolin ɓoye da tsarin), danna shi, kuma danna maɓallin "Ok". Ko kawai manna wannan umarnin a cikin taga ta kwafa.

Lokacin da bayanai suka cika, sake danna maɓallin "Ok" a cikin taga saitunan kayan aiki.

Kamar yadda kake gani, gunkin don juyawa tsakanin ra'ayin yau da kullun da nuna fayilolin ɓoye ya bayyana akan kayan aiki. Yanzu zai yiwu a canza tsakanin halaye ta hanyar danna wannan alamar.

Saitin bayyanar da fayilolin ɓoye a cikin Kwamandan isungiya ba shi da wahala idan kun san daidaitaccen tsarin ayyukan. In ba haka ba, zai iya ɗaukar lokaci mai tsawo idan ka bincika aikin da ake so a cikin duk shirye-shiryen shirye-shiryen ba daidai ba. Amma, godiya ga wannan umarnin, wannan aikin ya zama na farko. Idan ka kawo sauyawa tsakanin motsin hannu zuwa ga Babban Kwamandan kayan aiki tare da maɓallin keɓaɓɓen, to, hanyar sauya su kuma za ta zama mai dacewa sosai kuma mai sauƙi.

Pin
Send
Share
Send