Yadda za a zana layin da aka rushe a cikin Photoshop

Pin
Send
Share
Send


Photoshop ba shiri bane don ƙirƙirar zane, amma har yanzu wasu lokuta yana zama dole don nuna abubuwan zane.

A cikin wannan koyawa, zan nuna maka yadda ake zana layin da ya fadi a Photoshop.

Babu wani kayan aiki na musamman don ƙirƙirar layu mara kyau a cikin shirin, saboda haka zamu ƙirƙira shi kanmu. Wannan kayan aiki zai zama buroshi.

Da farko kuna buƙatar ƙirƙirar kashi ɗaya, watau layi mai layi guda ɗaya.

Irƙiri sabon daftarin aiki na kowane girma, galibi ƙarami ka cika bango da fari. Wannan yana da mahimmanci, in ba haka ba zai gaza.

Theauki kayan aiki Maimaitawa kuma saita ta, kamar yadda aka nuna a hotunan da ke ƙasa:


Zaɓi girman layin da aka ɗora don bukatunku.

Sannan danna ko ina akan farin zane kuma, a cikin akwatin maganganu da zai bude, danna Ok.

Adadinmu zai bayyana akan zane. Kar ku damu idan ya zama ƙarami sosai dangane da zane - to bashi da matsala kwata-kwata.

Na gaba, je zuwa menu "Gyarawa - Bayyana goge".

Sanya sunan goga ya danna Ok.

Kayan aiki a shirye, bari muyi gwajin gwaji.

Zaɓi kayan aiki Goga kuma a cikin paletti na goga muna neman layin namu mai kyau.


Sannan danna F5 kuma a cikin taga wanda ya buɗe, saita goga.

Da farko dai, muna sha'awar tsaka-tsaki. Muna ɗaukar madogarar mitar kuma ja ta zuwa dama har gibba ta bayyana tsakanin shanye.

Bari muyi kokarin zana layi.

Tun da alama muna buƙatar madaidaiciyar layin, za mu miƙa jagora daga mai mulki (a kwance ko a tsaye, duk abin da kake so).

Sannan mun sanya maki na farko akan jagora tare da goga kuma, ba tare da sakin maɓallin linzamin kwamfuta ba, riƙe Canji kuma sanya aya ta biyu.

Kuna iya ɓoyewa kuma nuna jagora tare da maɓallan CTRL + H.

Idan kana da madaidaiciyar hannu, to ana iya jan layin ba tare da maballi ba Canji.

Don zana layi a tsaye, kuna buƙatar yin ƙarin daidaitawa.

Latsa maɓallin sake F5 kuma ga irin wannan kayan aiki:

Tare da shi, zamu iya juya layin da aka lika zuwa kowane kusurwa. Don layin tsaye, zai zama digiri 90. Ba shi da wuya a yi tunanin cewa ta wannan hanyar ana iya jan layu ta kowane bangare.


Da kyau, a hanya mai sauƙi, mun koyi yadda ake zana layin dotted a Photoshop.

Pin
Send
Share
Send