Sanannen Mail.ru sananne ne don rarrabar aikin software, wanda ke fassara zuwa shigarwar software ba tare da izinin mai amfani ba. Misali guda - An haɗa Mail.ru a cikin gidan bincike na Mozilla Firefox. A yau za muyi magana game da yadda za a cire shi daga mai binciken.
Idan kun fuskanci gaskiyar cewa an haɗa ayyukan Mail.ru a cikin mai binciken Mozilla Firefox, to cire su daga mai bincike a cikin mataki ɗaya ba zai yi aiki ba. Domin tsari ya kawo sakamako mai inganci, kuna buƙatar aiwatar da matakai gaba ɗaya.
Yadda za a cire Mail.ru daga Firefox?
Mataki na 1: saukar da kayan aiki
Da farko dai, muna buƙatar cire duk shirye-shiryen da suka danganci Mail.ru. Tabbas, zaku iya aiwatar da girkawa na software ta amfani da kayan aikin yau da kullun, amma wannan hanyar sharewa zata bar adadin fayiloli da shigarwar rajista da ke hade da Mail.ru, wannan shine dalilin da ya sa wannan hanyar ba zata iya tabbatar da nasarar cire Mail.ru daga kwamfutar ba.
Muna ba da shawara cewa kayi amfani da shirin Revo Uninstaller, wanda shine mafi kyawun shirin don cikakken cire shirye-shiryen, saboda bayan daidaitaccen cirewar zaɓaɓɓen shirin, zai bincika ragowar fayiloli waɗanda ke da alaƙa da shirin nesa: za a yi cikakken scan duka cikin fayilolin da ke cikin kwamfutar da maɓallan rajista.
Zazzage Revo Uninstaller
Mataki na 2: Cire tsawaitawa
Yanzu, don cire Mile.ru daga Mazila, bari mu matsa zuwa kan aiki tare da mai bincike da kansa. Bude Firefox kuma danna maɓallin menu a cikin kusurwar dama ta sama. A cikin taga wanda ya bayyana, danna maballin "Sarin ƙari".
A cikin ɓangaren hagu na taga wanda ke buɗe, je zuwa shafin "Karin bayani"sannan mai binciken zai nuna dukkan abubuwanda aka sanyawa domin bincike. Anan, kuma, kuna buƙatar cire duk abubuwan haɓaka da aka danganta da Mail.ru.
Bayan an cire bayanan kari, sake farawa mai bincikenku. Don yin wannan, danna maɓallin menu kuma zaɓi gunki "Fita"sannan a sake kunna Firefox.
Mataki na 3: canza shafin farawa
Bude menu Firefox ka tafi sashin "Saiti".
A cikin toshewa ta farko Kaddamarwa akwai buƙatar canza shafin farawa daga Mail.ru zuwa wanda ake so ko shigar dashi kwatankwacin abin "Lokacin da Firefox Ta Kaddamar" siga "Nuna windows da shafuka da aka buɗe lokacin da suka gabata".
Mataki na 4: canza hidimar bincike
A cikin kusurwar dama ta sama na mai binciken akwai mashaya bincike, wanda ta tsohuwa, mafi kusantarwa, zai bincika akan shafin Mail.ru. Danna kan gilashin ƙara girman kuma zaɓi abu a cikin taga da aka nuna. "Canza saitunan bincike".
Layi zai bayyana akan allon inda zaka iya saita sabis ɗin bincike. Canza Mail.ru zuwa kowane injin bincike da kake yi.
A wannan taga, injunan bincike da aka kara wa mai bincike za a nuna su a kasa. Zaɓi karin injin bincike tare da dannawa ɗaya, sannan danna kan maɓallin Share.
A matsayinka na mai mulki, irin waɗannan matakan suna ba ka damar cire Mile.ru gaba ɗaya daga Mazila. Daga yanzu, lokacin shigar da shirye-shirye a komputa, tabbatar an kula kan abin da ƙarin software za'a shigar.