Hamachi: gyara matsalar tare da rami

Pin
Send
Share
Send


Wannan matsalar tana faruwa sau da yawa kuma tana alƙawarin sakamako mara kyau - ba shi yiwuwa a haɗa tare da sauran masu haɗin yanar gizon. Zai iya zama reasonsan dalilai kaɗan: daidaitaccen tsarin sadarwar, abokin ciniki, ko shirye-shiryen tsaro. Bari mu dauka domin tsari

Don haka abin da za a yi idan akwai batun rami a Hamachi?

Hankali! Wannan labarin zaiyi magana game da kuskure tare da alwatika mai rawaya, idan kuna da wata matsala - da'irar shuɗi, duba labarin: Yadda za a gyara rami ta hanyar wasan kwaikwayon Hamachi.

Cibiyar sadarwa

Mafi sau da yawa, kyakkyawan tsari na adaftar cibiyar sadarwa ta Hamachi yana taimakawa.

1. Je zuwa "Cibiyar sadarwa da Cibiyar Rarraba" (ta danna dama ta danna kan haɗin a kusurwar dama ta allo ko kuma samo wannan abun ta hanyar bincike a cikin "Fara").


2. Danna gefen hagu “Canja saitin adaftar”.


3. Mun danna hanyar haɗin "Hamachi" tare da maɓallin dama kuma zaɓi "Kaddarorin".


4Zaɓi abun "Siffar IP 4 (TCP / IPv4)" kuma danna "Kayan gini - Na ci gaba ...".


5. Yanzu a cikin “Babban ƙofofin” muna share hanyar data kasance, kuma saita tsarin awo zuwa 10 (maimakon 9000 ta tsohuwa). Latsa "Ok" don adana canje-canje kuma rufe dukkan kaddarorin.

Wadannan matakai 5 masu sauki zasu taimaka wajen gyara matsalar tare da rami a Hamachi. Sauran alwatika masu rawaya a wasu mutane kawai suna cewa matsalar tana tare da su, kuma ba tare da ku ba. Idan matsalar ta kasance don duk haɗin keɓaɓɓu, zakuyi ƙoƙarin daɗa ƙarin ƙarin jan kafa.

Sanya Saitunan Hamachi

1. A cikin shirin, danna "Tsarin - Zaɓuɓɓuka ...".


2. A kan “Saiti” shafin, danna “Babban Saiti”.
3. Muna neman taken "Haɗa tare da takwarorinsu" kuma zaɓi "Encryption - kowane", "Matsawa - kowane". Kari akan haka, tabbatar cewa an kunna “MDNS yarjejeniya sunan sunan” zuwa “eh” kuma an saita “Filin zirga-zirga” don “ba da damar duk”.

Wasu, akasin haka, suna ba ku shawara don gaba ɗaya ku ɓoye ɓoyewa da matsi, sannan ku duba ku gwada kanku. Takaita zai ba ku ambato game da wannan kusa da ƙarshen labarin.

4. A ɓangaren "Haɗa zuwa uwar garken" mun saita "Yi amfani da sabar wakili - a'a."


5. A sashin "kasancewar cibiyar sadarwar", ku ma kuna buƙatar kunna "Ee."


6. Muna fita da sake haɗawa da cibiyar sadarwar sau biyu ta latsa maɓallin “maɓallin wuta”.

Sauran hanyoyin matsalar

Don bincika ƙarin takamaiman menene dalilin rawaya alwatika, zaku iya danna-dama akan haɗin matsala kuma danna "Detailsarin bayani ...".


A kan shafin Taqaita, zaku sami cikakkun bayanai akan haɗin, ɓoye bayanai, matsawa, da sauransu. Idan dalilin abu ɗaya ne, to, alamar matsala za a nuna ta alwati mai tawali'u da rubutu ja.


Misali, idan akwai kuskure a cikin “Matsayin VPN”, to akwai buƙatar ka tabbatar cewa kana da haɗin Intanet kuma haɗin Hamachi yana aiki (duba “Canza saitin adaftar”). A cikin matsanancin yanayi, sake kunna shirin ko sake tsarin tsarin zai taimaka. Sauran matsalolin an warware su a cikin tsarin shirye-shiryen, kamar yadda aka yi bayani dalla-dalla a sama.

Wata hanyar rashin lafiya na iya zama riga-kafi tare da bangon wuta ko wuta, kuna buƙatar ƙara shirin zuwa bancan. Karanta ƙari game da toshe siffofin cibiyar sadarwa na Hamachi da gyara su a wannan labarin.

Don haka, kun fahimci kanku da duk hanyoyin sanannu don magance almakashi mai launin rawaya! Yanzu, idan kun gyara kuskuren, raba labarin tare da abokanka don ku iya yin wasa tare ba tare da matsala ba.

Pin
Send
Share
Send