Shirin Microsoft Office Word na iya aiki ba kawai tare da rubutu na fili ba, har ma tare da tebur, samar da isasshen dama ga ƙirƙira da gyara su. Anan zaka iya ƙirƙirar teburin gaske da gaske, canza su kamar yadda ya cancanta, ko adana azaman samfuri don amfanin nan gaba.
Yana da ma'ana cewa za'a iya samun sama da tebur ɗaya a cikin wannan shirin, kuma a wasu lokuta yana iya zama dole a hada su. A cikin wannan labarin za muyi magana game da yadda ake haɗuwa da tebur biyu a cikin Kalma.
Darasi: Yadda ake yin tebur cikin Magana
Lura: Jagororin da aka bayyana a ƙasa suna amfani da duk sigogin samfurin daga MS Word. Amfani da shi, zaku iya haɗar da tebur a cikin Magana 2007 - 2016, da kuma a farkon sigogin shirin.
Tebur shiga
Don haka, muna da tebur guda biyu masu kama, waɗanda ake buƙata, waɗanda ake kira don danganta tare, kuma za a iya yin wannan a cikin clican dannawa da latsawa.
1. Zaɓi tebur na biyu da kyau (ba abun da ke ciki ba) ta danna kan ƙaramin akwati a ƙasan dama na sama.
2. Yanke wannan tebur ta danna "Ctrl + X" ko maballin "Yanke" akan kwamiti mai kulawa a cikin rukunin "Clipboard".
3. Sanya siginan dama a ƙarƙashin tebur na farko, a matakin matakin farko na sura.
4. Danna "Ctrl + V" ko amfani da umarnin Manna.
5. Za a ƙara tebur, kuma a haɗa labulensa da layinsa a cikin girman, koda a da can sun sha bamban.
Lura: Idan kuna da jere ko shafi wanda ya maimata a allunan biyu (alal misali, kan magana), zaɓi shi kuma goge shi ta latsa "Share".
A cikin wannan misalin, mun nuna yadda ake haɗa teburin guda biyu a tsaye, wato, ta sanya ɗaya ƙarƙashin ɗayan. Hakazalika, zaku iya yin haɗin tebur a kwance.
1. Zaɓi tebur na biyu kuma yanke shi ta danna maɓallin maɓallin da ya dace ko maɓallin akan allon kulawa.
2. Sanya siginan nan da nan bayan teburin farko inda layin farko ya ƙare.
3. Saka tebur da aka yanke (na biyu).
4. Dukansu teburin za a haɗu a sararin samaniya, idan ya cancanta, share jere mai lamba ko shafi.
Haɗa tebur: hanya ta biyu
Akwai wata hanya mafi sauƙi wanda zai ba ku damar haɗuwa da tebur a cikin Magana 2003, 2007, 2010, 2016 da kuma duk sauran sigogin samfurin.
1. A cikin shafin "Gida" Latsa alamar nuna alamar sakin layi.
2. Dokar ta nuna nan da nan abubuwanda ke tsakanin teburin, da kuma fili tsakanin kalmomi ko lambobi a cikin sel.
3. Share duk abubuwan ciki a tsakanin tebur: don yin wannan, sanya siginan kwamfuta a kan sakin layi sannan ka latsa "Share" ko "BackSpace" kamar yadda sau da yawa kamar yadda ake bukata.
4. Za a hada allunan a tsakanin su.
5. Idan ya cancanta, share ƙarin layuka da / ko ginshiƙai.
Wannan shi ke nan, yanzu kun san yadda za ku haɗa tebur biyu ko ma fiye da haka a cikin Kalma, a tsaye da kuma a kwance. Muna fatan ku samar da aiki a cikin aiki kuma kawai kyakkyawan sakamako.