Tabbas, Punto Switcher shiri ne mai dacewa wanda zai iya kuɓutar da kai daga rikicewa tare da yanayin yaren keyboard. Koyaya, galibi aikin Yandex yana yin nasa gyare-gyare kuma ya tsoma baki tare da aikin, koyaushe yana aiki ta atomatik kuma yana hana matsi masu zafi. Bugu da kari, lokacin da takwarorinsu na Punto Switcher ko masu amfani da kayan kwalliyar keyboard ke aiki, rikicewar yanayin motsawa zuwa sabon matakin.
Zazzage sabon fitowar Punto Switcher
Dakatar da lokaci
Mun kalli ɓangaren dama na allo inda aka nuna gumakan shirin. Mun danna-dama akan gunkin da yayi kama da mai nuna alama don sauya shimfidu (En, Ru) kuma danna "Fita". Wannan zai kashe Punto Switcher na ɗan lokaci.
Hakanan zaka iya buɗe akwati kusa da "Auto Switch", sannan shirin zai dakatar da tunaninku lokacin rubuta gajeren kalmomi ko taƙaitawa.
Af, idan Punto Switcher bai ajiye kalmomin shiga ba, to, kuna buƙatar saita takarda. Ta hanyar tsoho, ba a sa shi (akwatin “Ka riƙe adireshin”) ba, kuma zaɓi “Ajiye abubuwan shigarwa daga” ba shi da amfani. Kuna buƙatar tsara adadin haruffa don adanawa a cikin saitunan kuma kunna zaɓi, sannan duk kalmomin shiga da hannu waɗanda aka shigar da keyboard zasu sami ceto.
Ifarewa idan babu alamar bayyanar
Wani lokaci alamar kwalin tray na ɓoye, kuma dole ne a gama aiwatar da aikin da hannu. Don yin wannan, a kan keyboard, lokaci guda danna maɓallan "Ctrl + Shift + Esc".
Mai sarrafa abu zai bayyana. Je zuwa "Detailsarin Bayani" shafin, bincika kuma zaɓi aiwatar da Punto.exe tare da danna hagu kuma danna don cire aikin.
A kashe Autorun
Don barin shirin "prozapas", don haɗa kai tsaye kafin buga rubutu, kuna buƙatar zuwa saitunan (danna-dama akan gunkin layout a cikin tire). Na gaba, a cikin "Gabaɗaya" shafin, Cire alamar akwatin kusa da "Run a Windows farawa".
Cikakken cirewa
Lokacin da ba ku buƙatar ayyukan sabis, zaku iya share shirin gaba ɗaya, tare da duk karrarawa da whistles na tsarin daga Yandex. Yadda za a cire Punto Switcher: danna farawa (gunkin Windows a kusurwa ko kan allo) kuma shigar da “Shirye-shiryen da Abubuwa” a wurin ta danna kan sakamakon.
Bayan haka kuna buƙatar nemo shirinmu a cikin jerin sai ku latsa shi. Tsarin cire kayan atomatik yana farawa.
Wannan labarin ya gabatar da duk hanyoyin da za a kashe da kuma cire shirin na Punto Switcher. Yanzu sauya fasalin yanayin gaba ɗaya yana ƙarƙashin ikon ku, kuma ba a cire kuskuren shigar da rubutu a cikin masu binciken keyboard da sauran shirye-shirye ba.