Sannu.
Ina tsammanin cewa yawancin waɗanda suka fara Windows ɗin sun san halin da ake ciki: babu Intanet, tunda ba a shigar da direbobi akan katin cibiyar sadarwa (mai sarrafawa) ba, kuma babu masu tuki - saboda suna buƙatar saukar da su, kuma don wannan kuna buƙatar Intanet. Gabaɗaya, mummunan da'irar ...
Hakanan zai iya faruwa ga wasu dalilai: alal misali, sabunta direbobin - ba su tafi ba (kuma sun manta yin kwafin ajiya ...); da kyau, ko canza katin cibiyar sadarwa (tsohuwar "an ba da umarnin yin rayuwa mai tsawo", kodayake, yawanci, an haɗa faifin direba tare da sabon katin). A cikin wannan labarin Ina so in bayar da shawarar zaɓuɓɓuka da yawa don abin da za a iya yi a wannan yanayin.
Dole ne in faɗi cewa ba za ku iya yi ba tare da Intanet, sai dai, ba shakka, kun sami tsohuwar faifan CD / DVD daga PC wanda ya zo da shi. Amma tunda kuna karanta wannan labarin, to, wataƙila wannan bai faru ba :). Amma, abu ɗaya ne mutum ya tafi wurin wani ya nemi a saukar da wani bayani game da Maganin Tsaro (10 GB Driver Pack Solution) (misali, kamar yadda yawancin masu ba da shawara), da kuma wani don magance matsalar da kanka, alal misali, amfani da wayar ta yau da kullun. Ina so in ba ku amfani mai amfani guda ɗaya ...
NetP 3D
Yanar gizon hukuma: //www.3dpchip.com/3dpchip/index_eng.html
Tsarin sanyi wanda zai taimaka muku a cikin wannan "mawuyacin" yanayin. Duk da girman matsakaicin sa, yana da babbar rumbun bayanai na direbobi don masu kula da hanyar sadarwa (~ 100-150Mb, zaka iya sauke shi daga wata wayar da take da yanar gizo mai saurin hawa da sauri, sannan kuma ka canza ta a komputa. , ta hanyar, anan: //pcpro100.info/kak-razdat-internet-s-telefona-po-wi-fi/).
Kuma marubutan sun tsara shi ta wannan hanyar da za a iya amfani da ita lokacin da babu cibiyar yanar gizo (bayan sake tsarin OS ɗin guda). Af, yana aiki a cikin duk manyan sigogin Windows: Xp, 7, 8, 10 da goyan bayan yaren Rasha (wanda aka saita ta tsohuwa).
Yaya zazzage shi?
Ina bayar da shawarar saukar da shirin daga shafin hukuma: da farko, ana sabunta shi koyaushe a can, kuma na biyu, damar samun kamuwa da cutar ya ragu sosai. Af, babu talla a nan kuma ba kwa buƙatar tura kowane SMS! Kawai bi hanyar haɗin da ke sama, kuma danna kan hanyar haɗin yanar gizo a tsakiyar shafin "Sabbin 3DP Net Download".
Yadda za a saukar da mai amfani ...
Bayan shigarwa da farawa, 3DP Net ta atomatik gano ƙirar katin sadarwar ta atomatik, sannan ta same shi a cikin bayanan cibiyar. Haka kuma, koda babu wannan direba a cikin bayanan, 3DP Net zai ba da damar shigar da direba na duniya don ƙirar katin sadarwar ku (a wannan yanayin, wataƙila, kuna da Intanet, amma wasu ayyukan bazai yuwu ba. Misali, saurin zai zama ƙasa da mafi girman yiwuwar katinku. Amma tare da Intanet, aƙalla kuna iya fara neman direbobin 'yan ƙasa ...).
Hoton kallon da ke ƙasa yana nuna yadda shirin yake gudana - yana gano komai ta atomatik, kuma dole ne kawai danna maballin ɗaya kuma sabunta direban matsalar.
Sabuntawa direba don mai kulawa da hanyar sadarwa - a cikin danna 1 kawai!
A zahiri, bayan gudanar da wannan shirin, zaku ga Windows na yau da kullun wanda zai sanar da ku game da shigarwar direba mai nasara (hotunan allo a ƙasa). Ina tsammanin wannan tambayar za'a iya rufe ta ?!
Katin hanyar sadarwa tana aiki!
An samo direban kuma an sanya shi.
Af, 3DP Net implements ba mummunar ikon ajiye direbobi ba. Don yin wannan, kawai danna maɓallin "Direba", sannan zaɓi zaɓi "Ajiyayyen" (duba hotunan allo a ƙasa).
Ajiyayyen
Za ku ga jerin duk na'urori waɗanda ke da direbobi a cikin tsarin: zaɓi tare da alamun alamun da muke ajiyewa (zaku iya zaɓar komai don kawai kar kuyi kwakwalwar ku).
A kan sim, Ina tsammanin komai. Ina fatan bayanan zasuyi amfani kuma zaku iya dawo da ayyukan cibiyar ku cikin sauri.
PS
Domin kada ku fada cikin wannan halin, kuna buƙatar:
1) Yi wariyar ajiya. Gabaɗaya, idan kun canza kowane direba ko sake kunna Windows, yi wariyar ajiya. Yanzu, don tallafawa direbobi, da dama shirye-shirye (misali, 3DP Net, Driver Magician Lite, Driver Genius, da sauransu). Irin wannan kwafin da aka yi cikin lokaci zai adana lokaci mai yawa.
2) Samun kyakkyawan tsari na direbobi a kan kwamfutar ta filasha: Solution Pack Solution kuma, alal misali, duk amfanin 3DP Net (wanda na ba da shawarar a sama). Tare da taimakon wannan aikin tuki, ba kawai za ku taimaki kanku ba, har ma fiye da sau ɗaya (Ina tsammanin) taimaka wa abokan komputa mantawa.
3) Kada a zubar da fayafai da takardu waɗanda suka zo tare da kwamfutarka kafin lokacin (da yawa suna tsafta kuma suna "jefa" komai ...).
Amma, kamar yadda suke faɗi, "Ina san inda zaku faɗi, zan sa madaukai" ...