Ta hanyar tsoho, tsarin aiki na Windows yana hana ikon ganin ɓoye da fayilolin tsarin. An yi wannan ne domin kare ikon Windows daga mai amfani da ƙwarewa, don kada yayi sharewa ko gyara fayil ɗin tsarin mahimmanci.
Wani lokaci, koyaya, kuna buƙatar ganin fayilolin ɓoye da tsarin, alal misali, lokacin tsaftacewa da inganta Windows.
Bari mu kalli yadda za a yi wannan.
1. Manajan Fayil
Hanya mafi sauki don ganin duk fayilolin ɓoye shine amfani da wasu nau'in mai sarrafa fayil (ƙari, wannan hanyar tana aiki gaba ɗaya cikin duk sigogin Windows). Ofaya daga cikin mafi kyawun nau'ikansa shine Babban Mai Gudanar da Gudanarwa.
Sauke Kwamandan Gaba ɗaya
Wannan shirin, tsakanin wasu abubuwa, zai ba ku damar ƙirƙira da cire wuraren ajiya, haɗa zuwa sabbin FTP, share fayilolin ɓoye, da ƙari. Hakanan, ana iya amfani dashi kyauta, kawai tare da kowane farawa taga zai bayyana tare da tunatarwa ...
Bayan shigar da fara shirin, don nuna fayilolin ɓoye, kuna buƙatar shiga cikin saitunan.
Bayan haka, zabi maballin "abin da ke ciki", sannan a saman, a sashin "nuni fayiloli", sanya alamun biyu, akasin "nuna ɓoyayyun fayiloli" da "nuna tsarin fayiloli" abubuwa. Bayan haka, ajiye saitunan.
Yanzu duk fayilolin da aka ɓoye da manyan fayiloli za a nuna su a kowace kafofin watsa labarai da ka buɗe a Total'e. Dubi hoton da ke ƙasa.
2. Sanya Explorer
Ga waɗancan masu amfani waɗanda ba sa son shigar da masu sarrafa fayil, za mu nuna saiti don nuna fayilolin ɓoye a cikin mashahurin Windows 8 OS.
1) Buɗe Explorer, je zuwa babban fayil ɗin da ake so / bangare na faifai, da dai sauransu Misali, a cikin misalai na, na tafi in kunna C (tsarin).
Bayan haka, kuna buƙatar danna menu na "Duba" (a sama) - sannan zaɓi maɓallin "show ko ɓoye" kuma sanya flags guda biyu: akasin abubuwan ɓoye kuma nuna alamun fayil ɗin. Hoton da ke ƙasa yana nuna alamar alamar kana buƙata saka.
Bayan wannan saitin, fayilolin da aka ɓoye sun fara bayyana, amma waɗanda ba ƙari ban da waɗancan tsarin. Don ganin su ma, kuna buƙatar canza wuri ɗaya.
Don yin wannan, je zuwa menu "Duba", sannan zuwa "Zaɓuɓɓuka", kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.
Kafin fara ganin mai binciken window, komawa zuwa “duba” menu. Anan kana buƙatar nemo abu "ideoye fayilolin kare tsarin" a cikin jerin jeri. Lokacin da kuka samo - buɗe akwati. Tsarin zai sake tambayarka kuma ya gargade ka cewa wannan na iya haifar da lahani, musamman idan masu amfani da novice sukan kasance a wani lokaci a komfuta.
Gabaɗaya, yarda ...
Bayan haka, za ku gani a kan faifin tsarin duk fayilolin da ke kan sa: na ɓoye ne da tsarin ...
Shi ke nan.
Ina bayar da shawarar kada a goge fayilolin ɓoye idan baku san abin da suke ba!