Ikon girma ta cikin injin din injin din Android

Pin
Send
Share
Send

Duk wata na'ura a kan dandamali ta Android an tsara ta ta wannan hanyar don haifar da ƙaramar tambayoyi ga masu amfani lokacin amfani. Koyaya, a lokaci guda, akwai saitunan ɓoye da yawa daban-daban masu kama da Windows, suna ba ku damar bayyana cikakkiyar damar wayar. A cikin wannan labarin, zamu bincika yadda ake ƙara girma ta amfani da menu na injiniya.

Daidaitawar murya ta cikin injin din injiniya

Zamu yi wannan hanyar a matakai biyu, ya ƙunshi buɗe menu na injiniya da daidaita ƙarar a sashi na musamman. A lokaci guda, wasu ayyuka na iya bambanta akan na'urorin Android daban-daban, sabili da haka ba za mu iya garantin cewa ba za ku iya daidaita sautin ta wannan hanyar.

Duba kuma: Hanyoyi don haɓaka ƙarar akan Android

Mataki 1: Bude menu na injiniya

Kuna iya buɗe menu na injiniya ta hanyoyi daban-daban, gwargwadon ƙira da masana'antar wayoyinku. Don cikakken bayani game da wannan batun, koma zuwa ɗayan labaranmu a mahaɗin da ke ƙasa. Hanya mafi sauƙi don buɗe sashin da ake so shine amfani da umarni na musamman, wanda dole ne ku shigar azaman lambar waya don kiran.

Kara karantawa: Hanyoyi don buɗe menu na injiniya a kan Android

Wani madadin, amma a wasu lokuta hanya mafi karbuwa, musamman idan kana da kwamfutar hannu wacce ba ta dace da yin kiran waya ba, ita ce shigar da aikace-aikacen ɓangare na uku. Zaɓuɓɓukan da suka fi dacewa su ne Kayan aikin MobileUncle da kuma Injin Injiniya MTK. Duk aikace-aikacen suna ba da mafi ƙarancin aikin nasu, da farko yana ba ka damar buɗe menu na injiniya.

Zazzage Yanayin Injiniya MTK daga Shagon Google Play

Mataki na 2: daidaita ƙarar

Bayan kammala matakan daga matakin farko da buɗe menu na injiniya, ci gaba don daidaita matakin ƙara a kan na'urar. Ba da kulawa ta musamman ga canje-canje mara-amfani ga kowane sigogi ba'a ba da umarninmu ba ko keta wasu takaddama. Wannan na iya haifar da gaɓaɓɓu gazawar na'urar.

  1. Bayan shigar da menu na injiniya, yi amfani da manyan shafuka don zuwa shafin "Gwajin kayan masarufi" kuma danna kan sashin "Audio". Lura cewa bayyanar mai dubawa da sunan abubuwan zasu bambanta dangane da tsarin wayar.
  2. Abu na gaba, kuna buƙatar zaɓar ɗaya daga cikin hanyoyin aikin mai magana da kuma canza saitunan ƙarar, kowannen ya fara daga buƙatu. Koyaya, sassan da aka tsallake a kasa bai kamata a ziyarta ba.
    • "Yanayi na al'ada" - yanayin aiki na yau da kullun;
    • "Yanayin kai na kai" - yanayin amfani da naúrorin rediyo na waje;
    • "Yanayin Loud - Yanayin yayin kunna mai magana;
    • "Yanayin Headset_LoudSpeaker" - lasifi guda iri ɗaya, amma tare da na'urar haɗin kai hade;
    • "Ingantaccen Magana" - Yanayin yayin magana akan waya.
  3. Bayan zaɓar ɗayan zaɓuɓɓukan da aka gabatar, buɗe shafin "Audio_ModeSetting". Danna kan layi "Nau'in" kuma cikin jerin da ya bayyana, zaɓi ɗayan hanyoyin.
    • "Sip" - kira akan Intanet;
    • "Sph" da "Sph2" - mai magana da farko da sakandare;
    • "Mai jarida" - ofarar sake kunna fayilolin mai jarida;
    • "Zobe" - ƙara girma na kira mai shigowa;
    • "FMR" - ofarar rediyo.
  4. Na gaba, kuna buƙatar zaɓi kewayon ƙara a cikin sashin "Mataki", lokacin kunnawa, ta amfani da daidaitaccen daidaitawar sauti akan na'urar, za a saita ɗaya ko wani matakin daga matakin gaba. Akwai jimlar matakan bakwai daga shiru (0) zuwa mafi girma (6).
  5. A ƙarshe, kuna buƙatar canza darajar a cikin toshe "Darajar 0-255 ce" a kowane dacewa, inda 0 shine rashin sauti, kuma 255 shine madaidaicin iko. Koyaya, duk da matsakaicin darajar da aka yarda da shi, yana da kyau ka iyakance kanka ga mafi ƙididdigar adadi (har zuwa 240) don guje wa tashin hankali.

    Bayani: Ga wasu nau'ikan girma, kewayon ya sha bamban da wanda aka ambata a sama. Dole ne a yi la'akari da wannan lokacin da ake yin canje-canje.

  6. Latsa maɓallin Latsa "Kafa" a cikin toshe guda ɗaya don amfani da canje-canje kuma ana iya kammala wannan hanyar. A cikin duk sauran sassan da aka ambata a baya, sautin da halatta mai kyau sun dace da misalinmu. A lokaci guda "Max Vol 0-172" ana iya barin ta ta asali.

Mun bincika daki-daki hanya don haɓaka ƙarar sauti ta cikin injin injin yayin kunna ɗaya ko wani yanayin aiki na na'urar Android. Biye da umarninmu da gyara kawai sigogin da aka ambata, tabbas zakuyi nasara wajen karfafa aikin mai magana. Bugu da kari, yin la’akari da iyakokin da aka ambata, yawan karuwa ba zai shafi rayuwar sabis ba.

Pin
Send
Share
Send