An ƙare ƙuri'ar caca, kuma masu haɓaka daga kamfanin Wargaming sun taƙaita, suna yanke shawarar waɗanne rassan tankuna rangwamen a watan Maris na shekarar 2019 da za su yi amfani da su.
Hannun jari a kan motoci sun zama al'ada ce mai kyau a Duniyar Tankuna. A watan da ya gabata, 'yan wasa sun gamsu da rage farashin don rassan T110E4 da AMX 13 105. A watan Maris,' yan wasa suna tsammanin saukar da farashin ga Object 277 da dukkanin tankuna masu haɓakawa na baya, har ma da 60TP Lewandowskiego reshe.
Abubuwan ciki
- Nasihu 277
- Gwaje-gwaje na musamman
- 60TP Lewandowskiego
Nasihu 277
Jirgin ruwan Soviet mai karfi na Tier X Manu 277 ya gabaci bindiga mai ɗaukar hoto Strv 103B mai ɗaukar iko da bindiga da Bat.-Châtillon 25 t. Rarrabawa a kan reshen da ke kaiwa ga Soviet masu nauyin ana rarraba su daga 1 ga Maris zuwa 15 ga Maris.
Jectan wasan 277 sunyi la'akari da haɗin ƙarfi na fasaha, wasu kuma suna kiranta rashin daidaituwa. Jirgin ruwan yana biye da reshen famfo na T-10, wanda, bi da bi, yana buɗewa bayan yin famfo da IS-3. Ana rarrabe Soviet mai ƙarfi 277th ta kyakkyawar makamai na hasumiya da raunin da ya faru.
Harshen Shell kusan koyaushe suna buge makasudin, duk da haka, don jagorantar gani zuwa maƙasudin da ake so kuma aika da mummunar kyauta ga maƙiyin da ke harhaɗa makamai, kuna buƙatar gwadawa, saboda faɗuwar ƙarar bindigar yana da zurfin tunani. Haka ne, kuma Abu na 277 da kanta na iya zama lamunin sassauci ga marassa lafiya, saboda 'yan wasa sun lura da rauni a jiki, saboda abin da tankar take harba shi. Don kwatantawa, Jamusawa suna da mafi ƙarancin makamai masu linzami na matakin X - VK 72.01, wanda ke da raka'a 2500 dangane da ƙarfi a kan 2200 a cikin 277th. Game da Mouse tare da makamai 3000 gaba ɗaya shiru. Kuma firmware na Object ya zama mai rauni: 140/112/50 mm akan karar, lokacin da guda VK 72.01 tana da 240/160/120 mm.
Daga Maris 1 zuwa Maris 16, masu amfani za su sami ragi 50% a kan kayan aiki daga matakan na huɗu zuwa na biyar daga reshen Object 277. Wannan jeri ya haɗa da T-28 matsakaici mai tanki da KV-1 mai nauyi biyu da KV-1C. Duk nau'ikan kayan nauyi masu zuwa har zuwa Abun da aka nema na 277 zai zama ragin ragi na kashi 30%.
Gwaje-gwaje na musamman
Masu haɓaka warwin sun riga sun ba da sanarwar gwaji don ƙarin lada don amfani da babban tanki na reshen Soviet da magabata. Don samun alamar "Mai ɗaukar Tank" da kuma kwarewa ta haɓaka sau 2, 'yan wasa suna buƙatar shiga cikin manyan' yan wasan 7 mafi kyawun ƙungiyar su marasa iyaka.
Lokaci 10 na tsawon lokacin 'yan wasan ragi da za su gwada ƙarfinsu a cikin ƙalubalen don samun ƙwarewa. Don tara raka'a 17,500, zaku sami ƙarin 5000 exp da ƙari 50% na ribar ƙwarewa ta 1 awa.
Da zarar, 'yan wasa za su iya karɓar masu rarraba manyan bindigogi idan sun sami maki 175,000 na ƙwarewa yayin aikin a kan reshe na 277, kuma don samun nauyin 10 na Doppike za ku sami alamomin Tank na Tantancewa 35.
60TP Lewandowskiego
Daga Maris 16 zuwa Afrilu 1, masu amfani za su sami ragi a kan reshen fasaha na Poland, wanda zai kai su ga babban jirgin ruwa mai nauyi na 60TP Lewandowskiego. A cikin jefa kuri'a, wannan nauyi mai nauyi ya doke Soviet T-100 LT ta kuri'un playeran wasa 9! M48A5 Patton ya rage kadan daga shugabannin.
Domin samun damar zuwa tankar ta 60T na Lewandowskiego, yan wasan zasu wuce 10TP, 14TP, 25MB KSUST II, 40TP Habicha, 45TP Habicha, 53TP Markowskiego da 50TP Tyszkiewicza, wadanda suma suna batun ragi.
Kayan aikin 60TP mai tsafta na Lewandowskiego yana da babbar lalacewa da kyakyawan hasumiya. A cikin wannan, yana da ɗan kama da Gano na 277 da aka tattauna a sama. Masu wasa, a cikin ƙananan mintuna, lura da ɗan ƙaramin saurin tanki da ƙarancin ingancin babban bindiga.
Tabbas Lewandowskiego Wargaming zai sanar da ku game da girman ragi da kuma abubuwan da suka faru na musamman a 60TP a cikin rahoton bidiyo a ranar 17 ga Maris. Mafi m, za a rarraba rangwamen gwargwadon tsarin na gargajiya, kuma 'yan wasa za su sami ragin 50% na farashin tanki zuwa matakin 6 da rage 30% na farashin kayan aiki mafi girma, kazalika da jerin gwaje-gwaje na ƙarin lada.