Kuskure 0x800F081F da 0x800F0950 lokacin shigar .NET Tsarin 3.5 akan Windows 10 - yadda za'a gyara

Pin
Send
Share
Send

Wani lokacin lokacin shigar da .NET Tsarin 3.5 akan Windows 10, kuskuren 0x800F081F ko 0x800F0950 yana bayyana: "Windows ba zai iya samun fayilolin zama dole don kammala canje-canjen da aka nema ba" da "Ba a yi amfani da canje-canje ba", kuma yanayin yana da gama gari kuma ba koyaushe yana da sauƙi a gano abin da ke faruwa .

Wannan jagorar yana ba da cikakkun hanyoyi don gyara kuskuren 0x800F081F lokacin shigar da .NET Tsarin kayan aikin 3.5 a Windows 10, daga mafi sauki zuwa mafi rikitarwa. An bayyana shigarwa da kanta a cikin wata takarda ta daban Yadda za a Sanya Tsarin .NET Tsarin 3.5 da 4.5 akan Windows 10.

Kafin ka fara, ka lura cewa sanadin kuskuren, musamman 0x800F0950, na iya karyewa, da yanar gizo da aka cire shi ko kuma an hana shi damar zuwa sabbin Microsoft (alal misali, idan ka kashe Windows 10 sa ido). Hakanan, sanadin shine wasu lokuta ana amfani da rudani na uku da kuma wutar wuta (a gwada kashe su na ɗan lokaci da sake sanyawa).

Shigar da littafi na .NET Tsarin 3.5 don gyara kuskuren

Abu na farko da za ayi ƙoƙari don kurakurai yayin shigar da .NET Tsarin 3.5 akan Windows 10 a cikin “Shigar da Kayan aiki” shine amfani da layin umarni don shigarwa na manual.

Zabi na farko ya kunshi amfani da kayan ajiyar waje na kayan hade:

  1. Gudun layin umarni azaman mai gudanarwa. Don yin wannan, zaku iya fara buga "Command Command" a cikin mashigin bincike a kan labulen ɗawainiyar, sannan danna-dama akan sakamakon kuma zaɓi "Run a matsayin shugaba".
  2. Shigar da umarni
    DISM / kan layi / Sauƙaƙe-fasalin / FeatureName: NetFx3 / Duk / LimitAccess
    kuma latsa Shigar.
  3. Idan komai ya tafi daidai, rufe madaidaicin umarnin kuma sake kunna kwamfutar ... NET Tsarin aiki5 zai kasance.

Idan wannan hanyar kuma ta bayar da rahoton kuskure, gwada amfani da shigarwa daga rarraba tsarin.

Kuna buƙatar sauke ko ɗaukar hoton ISO daga Windows 10 (koyaushe a cikin zurfin bit ɗin da kuka sanya, don hawa, danna-dama akan hoton kuma zaɓi "Haɗa. Duba Yadda za a sauke ainihin ISO Windows 10), ko, idan mai amfani, haša kebul na USB ko drive tare da Windows 10 zuwa kwamfutar. Bayan haka mun aiwatar da wadannan matakai:

  1. Gudun layin umarni azaman mai gudanarwa.
  2. Shigar da umarni
    DISM / kan layi / Sauƙaƙan fasalin / fasaliName: NetFx3 / Duk / LimitAccess / Source: D:  kafofin  sxs
    inda D: shi ne harafin hoton da aka ɗora, faifan diski ko filashin filastik tare da Windows 10 (a cikin allo mai dubawa, harafin shine J)
  3. Idan umarnin ya yi nasara, sake kunna kwamfutar.

Tare da babban yiwuwa, ɗayan hanyoyin da aka bayyana a sama zasu taimaka cikin warware matsalar kuma ba a gyara kuskuren 0x800F081F ko 0x800F0950.

Gyara kuskuren 0x800F081F da 0x800F0950 a cikin editan rajista

Wannan hanyar na iya zama da amfani lokacin shigar da .NET Tsarin 3.5 akan komputa na kamfani, inda yake amfani da sabbin nasa don sabuntawa.

  1. Latsa maɓallan Win + Rin akan keyboard, buga regedit kuma latsa Shigar (Win shine mabuɗin tare da tambarin Windows). Editan rajista zai buɗe.
  2. A cikin editan rajista, je sashin
    HKEY_LOCAL_MACHINE  SOFTWARE  Manufofin  Microsoft  Windows  WindowsUdita  AU
    Idan babu wannan sashin, ƙirƙira shi.
  3. Canza darajar sigogin mai suna UseWUServer zuwa 0, rufe editan rajista sannan ka sake kunna kwamfutar.
  4. Gwada shigarwa ta hanyar Kunna fasallon Windows ko A kashe.

Idan hanyar da aka gabatar ta taimaka, to bayan an haɗa kayan, ya kamata a canza darajar sashi zuwa na asali (idan yana da darajar 1).

Informationarin Bayani

Wasu ƙarin bayanai waɗanda zasu iya zama da amfani ga yanayin kurakurai lokacin shigar da .NET Tsarin 3.5:

  • Microsoft yana da amfani don magance matsala .Ga batun shigarwar Tsarin Tsarin aiki, ana samun shi a //www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=30135. Ba zan iya yin hukunci da tasiri ba, yawanci an gyara kuskuren kafin aikace-aikacensa.
  • Tunda kuskuren tambayar yana da alaƙa kai tsaye da ikon tuntuɓar Windows Sabuntawa, idan kun kasance ko kashewa ko kuma katange shi, gwada sake kunna shi. Hakanan akan shafin yanar gizon //support.microsoft.com/en-us/help/10164/fix-window-update-naisaka kayan aiki don bincika cibiyar atomatik na cibiyar ɗaukakawa.

Microsoft yana da mai shigar da layi ta layi don Tsarin Tsarin NET 3.5, amma don nau'ikan OS na baya. A cikin Windows 10, kawai yana ɗaukar abin da ke ciki, kuma in babu rashin haɗin haɗin Intanet yana ba da rahoton kuskuren 0x800F0950. Shafin saukarwa: //www.microsoft.com/en-US/download/confirmation.aspx?id=25150

Pin
Send
Share
Send