Binciken direba na laptop Lenovo Z500

Pin
Send
Share
Send

Lenovo's laptops na Ideapad sun shahara sosai tsakanin masu amfani, saboda suna haɗar da abubuwan da yawancin mutane ke buƙata - farashi mai araha, babban aiki da ƙira mai ban sha'awa. Lenovo Z500 yana ɗaya daga cikin wakilan wannan iyali, kuma a yau za muyi magana game da yadda za a iya saukarwa da shigar da direbobi da suka wajaba don aikinta.

Direbobi don Lenovo Z500

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don saukar da direbobi don kwamfutar tafi-da-gidanka waɗanda aka yi la'akari da su a wannan labarin. Biyu daga cikinsu masu aiki ne kuma waɗanda aka yi niyya musamman a Lenovo Z500. Sauran ukun duk duniya ne, watau, ana iya amfani dasu don kowane naúrorin. Bari mu bincika kowane ɗayansu daki-daki, farawa da fifiko.

Hanyar 1: Yanar Gizo

Daga dukkan zaɓuɓɓukan zazzagewa na direba na Lenovo Z500, bari mu fara da mafi kyawu, kuma a lokaci guda garanti mai inganci da lafiya. Har sai mai haɓakawa ya dakatar da tallafawa na'urar, yana kan shafin yanar gizon hukuma wanda zaku iya samun ingantattun sigogin software da suka dace da tsarin aiki da aka sanya akan na'urar.

Shafin Tallafi na Lenovo

  1. A cikin jerin samfuran da ke kan babban shafin shafin, zaɓi rukuni "Littattafai da littattafai".
  2. Nuna jerin na'urar da samfurin sa (abubuwan biyan kuɗi). Don yin wannan, zaɓi rukunin kwamfyutocin Z Series (ideapad) a cikin jerin zaɓi na farko da kuma Laptop ɗin Z500 (ideapad) ko kuma Z500 Touch Laptop (ideapad) a cikin na biyu. Na farko shine kwamfyutan cinya tare da allo na yau da kullun, na biyu yana tare da taɓawa.
  3. Gungura zuwa shafi na gaba wanda za'a sake tura ku zuwa kusan zuwa kasan, danna kan mahaɗin "Duba duka"located zuwa dama daga cikin rubutun "Mafi kyawun saukarwa".
  4. Yanzu kuna buƙatar tantance zaɓin mai binciken direba. Daga cikin filaye huɗun da aka alama a cikin hoton da ke ƙasa, kawai ana buƙatar farkon. A ciki, zaɓi sigar da zurfin bitar tsarin aiki wanda yake dacewa da wanda aka ɗora a kwamfutar tafi-da-gidanka. A sauran filayen, zaku iya saka ƙarin madaidaicin ma'auni - Abubuwa (rukunan direbobi da abubuwan amfani),, Ranar Sakin (idan kuna neman takamaiman fayiloli) da "Tsanani" (a zahiri, mahimmancin takamaiman direbobi na OS).
  5. Bayan da aka ayyana cikakkun ƙididdigar nema na gaba ɗaya, gungura ƙasa kuma karanta jerin abubuwan kayan aikin software da ake samarwa don saukarwa akan Lenovo Z500.

    Duk fayiloli dole ne a saukar da su lokaci guda. Don yin wannan, danna kan kibiya da ke nuna dama zuwa sunan dama, sannan kuma danna maballin iri ɗaya. Ta yin wannan, zaka iya Zazzagewa direba Yi daidai da duk sauran abubuwan haɗin, ko waɗanda kawai kuke ganin sun zama dole.

    Lura: Duk da gaskiyar cewa an nuna zurfin OS bit a matakin da ya gabata, har yanzu za a gabatar da wasu direbobi a cikin sigogi biyu - 32 da 64-bit. A wannan yanayin, zaɓi wanda ya dace da tsarin da kake amfani da shi.

    Idan kana buƙatar tabbatar da fayel ɗin, yi amfani da "Mai bincike" zabi babban fayil a jikinsu a kan faifai, a zabi ba da suna (ba da shi ba seta harafin da lambobi) sai a latsa maballin. Ajiye.

  6. Bayan kun saukar da duk direbobi akan Lenovo Z500, ku sa su a daki-daki. Babu wani abu mai rikitarwa a cikin wannan, kawai bi matakan-mataki-mataki-mataki a cikin mai sakawa taga.
  7. Bayan kammala aikin, tabbatar da sake kunna kwamfutar tafi-da-gidanka.

Hanyar 2: Sabis ɗin Layi na Yanar gizo

Baya ga bincike mai zaman kansa na direbobi don kwamfutar tafi-da-gidanka na Lenovo Z500 akan shafin yanar gizo na masu samarwa, zaku iya juyawa zuwa sabis ɗin yanar gizo da aka haɗa shi - na'urar binciken kan layi wanda zai iya tantance ainihin kayan aikin software da ake buƙata a shigar. Domin amfani da shi, bi waɗannan matakan:

Shafin Driaukar Mota na Auto

  1. Bi hanyar haɗin da ke sama, zaɓi shafin "Sabunta direba ta atomatik"a cikin abin da amfani da maballin Fara Dubawa.
  2. Jira 'yan mintuna kaɗan don kwamfutar tafi-da-gidanka ta gama binciken.

    sannan a karanta jerin direbobin da aka samo, sannan kuma zazzage su kuma sanya su, wato maimaita duk matakan da aka bayyana a matakan 5 da 6 na hanyar da ta gabata.
  3. Wani lokacin yin binciken ba ya ba da sakamako mai kyau, amma mafi kyawun magance matsalar ana bayar da ita ta sabis ɗin yanar gizo na Lenovo kanta.

    Bayan bita da bayanin yiwuwar dalilin rajistar da ta gaza, zaku iya saukar da kayan aikin Lenovo Service Bridge. Don farawa, danna maballin "Amince".

    Jira saukar da zazzage don fara da ajiye fayil ɗin shigarwa zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka.

    Gudu da shi kuma kammala aikin shigarwa, sannan maimaita matakan da aka bayyana a farkon matakin wannan hanyar.

Hanyar 3: Software na musamman

Idan baku son bincika direbobin da suka dace don Lenovo Z500 da kanka, sau biyu duba jituwarsu da tsarin, zazzage ɗaya daga gidan yanar gizon hukuma, sannan ku shigar kowane ɗaya daban, muna bada shawara cewa ku tuntuɓi ɗayan hanyoyin software da yawa daga masu haɓaka ɓangare na uku. Dukkansu suna aiki ne a kan manufa iri ɗaya, da farko ana bincika kayan haɗin kwamfutar a kwamfutar tafi-da-gidanka (ko wani naúrar), sannan zazzagewa da shigar da direbobin da ke dacewa da waɗannan abubuwan haɗin, kuma duk abin da ke faruwa a yanayin atomatik ko na atomatik.

Kara karantawa: Shirye-shiryen nemowa da shigar da direbobi

Kasance da sanin kanka da labarin da aka bayar ta hanyar haɗin da ke sama, zaku iya zaɓar mafi dacewar bayani. Muna bada shawara a kula da DriverMax ko SolverPack Solution, wanda aka ba da manyan ɗakunan karatu na kayan haɗin software. Bugu da kari, akwai kasidu a shafin mu wadanda suke magana akan amfani da wadannan aikace-aikacen.

Kara karantawa: Shigar da direbobi ta amfani da SolutionPack Solution da DriverMax

Hanyar 4: ID na kayan aiki

Duk waɗannan abubuwan haɗin kayan Lenovo Z500 waɗanda ke buƙatar direbobi suyi aiki suna da abubuwan gano kansu - ƙimar lambar musamman, ID da za a iya amfani da su don sauƙaƙe abubuwan haɗin software. Babu shakka, don aiwatar da wannan hanyar, kuna buƙatar sanin wannan ID. Gano shi yana da sauƙi - duba kawai kaddarorin kayan aikin musamman Manajan Na'ura kuma kwafe lambar da aka nuna a wurin. Don haka ƙananan kasuwancin - duk abin da ya rage shine zaɓi sabis na yanar gizo da suka dace da amfani da injin binciken sa, kuma jagorarmu mataki-mataki zai taimaka muku game da wannan.

Kara karantawa: Bincika direbobi ta ID

Hanyar 5: Kayan aikin Windows

Manajan Na'urahaɗe zuwa cikin duk sigogin tsarin aiki daga Microsoft, ba wai kawai yana ba da cikakken bayani game da duk kayan komputa da kwamfyuta ba, har ma yana ba ku damar sauke da shigar da ɓace, gami da sabunta direbobi. Kuna iya amfani dashi don tabbatar da lafiyar kwamfyutocin Lenovo Z500 Ideapad. Game da ainihin abin da ya kamata a yi don magance matsalarmu ta yau ta wannan hanyar, a baya mun yi magana a cikin wani labarin daban.

Kara karantawa: Sabuntawa da shigar da direbobi ta hanyar "Mai sarrafa Na'ura"

Kammalawa

Munyi magana game da duk zaɓuɓɓukan bincike na yiwuwar direbobi don kwamfutar tafi-da-gidanka na Lenovo Z500, amma kawai dole ne ka zaɓi mafi dacewa da kanka.

Pin
Send
Share
Send