Comic Book Software

Pin
Send
Share
Send

Gajerun labaru tare da adadi da yawa na misalai ana kiransu comics. Wannan mafi yawan lokuta bugun ko lantarki na littafi ne wanda ke ba da labari game da halayen superheroes ko wasu haruffa. A baya can, ƙirƙirar irin waɗannan ayyukan sun ɗauki lokaci mai yawa kuma ana buƙatar ƙwararrun masaniya, amma yanzu kowa na iya ƙirƙirar littafin nasa idan ya yi amfani da wani software. Manufar waɗannan shirye-shiryen shine a sauƙaƙe aiwatar da zane mai ban dariya da ƙirƙirar shafuka. Bari mu kalli fewan wakilan irin waɗannan editocin.

Bayanai

Wannan kusan daidai daidaitaccen zanen ɗin ne wanda aka ɗora da tsohuwa akan duk tsarin Windows. Paint.NET shine sabon tsari mai haɓaka tare da babban aiki, wanda zai baka damar amfani da wannan shirin azaman edita mai hoto cikakke. Ya dace don zana hotuna don zane-zane da zane na shafi, kazalika da zane na littafi.

Koda mai farawa zai iya amfani da wannan software, kuma yana da duk ayyukan da suka zama dole. Amma yana da mahimmanci a haskaka wasu abubuwan da ba a warware ba - abubuwan da ake amfani da su ba su samuwa ne don cikakkun canje-canje tare da hannuwanku kuma babu wata hanyar da za a iya gyara shafuka da yawa a lokaci guda.

Zazzage Paint.NET

Rayuwar Comic

Comic Life ya dace ba kawai ga masu amfani waɗanda ke tsunduma cikin ƙirƙirar abubuwan ban dariya ba, har ma ga waɗanda suke son ƙirƙirar gabatar da salon zane. Tsarin shirye-shiryen daɗaɗɗa suna ba ka damar da sauri samar da shafuka, toshewa, dacewa. Bugu da ƙari, an sanya samfuran da yawa waɗanda suka dace da batutuwa daban-daban na ayyukan.

Ina kuma so in lura da kirkirar rubutun. Sanin ka'idodin shirin, zaku iya rubuta sigar lantarki na rubutun, sannan kuma ku canza shi zuwa Comic Life, inda za'a san kowace juyawa, toshe da shafin. Godiya ga wannan, ƙirƙirar shafukan baya ɗaukar lokaci mai yawa.

Download Comic Rayuwa

CLIP STUDIO

Masu haɓaka wannan shirin a baya suna sanya shi azaman software don ƙirƙirar manga - kayan wasan kwaikwayo na Jafananci, amma sannu a hankali aikinsa ya girma, shagon ya cika da kayayyaki da samfura daban-daban. An sake sunan shirin CLIP STUDIO kuma yanzu ya dace da ayyuka da yawa.

Aikin raye-raye zai taimaka ƙirƙirar littafi mai ƙarfi, inda komai zai iyakance kawai ta tunaninku da iyawarku. Mai gabatarwa yana ba ka damar zuwa shagon, inda akwai nau'ikan zane-zane daban-daban, samfuran 3D, kayan aiki da bargo waɗanda zasu taimaka sauƙaƙe kan aiwatar da aikin. Yawancin samfuran kyauta ne, kuma akwai tasirin da tsoffin keɓaɓɓu da kayan.

Zazzage CLIP STUDIO

Adobe Photoshop

Wannan ɗayan mashahuri ne na zane-zane mai hoto, wanda ya dace da kusan duk hulɗa tare da hotuna. Ikon wannan shirin yana ba ku damar amfani da shi don ƙirƙirar zane don zane-zane, shafuka, amma ba don ƙirƙirar littattafai ba. Ana iya yin wannan, amma zai yi tsayi kuma ba zai dace ba.

Duba kuma: Createirƙiri littafin ban dariya daga hoto a Photoshop

Photoshop's ke dubawa ya dace, mai fahimta har ma ga masu shiga wannan al'amari. Kawai kula da cewa akan kwamfutoci masu rauni zai iya zama ɗan buggy kuma ɗauki wasu matakai na dogon lokaci. Wannan saboda gaskiyar cewa shirin yana buƙatar albarkatu masu yawa don aiki mai sauri.

Zazzage Adobe Photoshop

Wannan shi ne duk abin da zan so in faɗi game da waɗannan wakilan. Kowane shiri yana da aikinsa na musamman, amma a lokaci guda sun yi kama da juna. Sabili da haka, babu cikakken amsar wane ne zai fi dacewa a gare ku. Binciko dalla-dalla game da damar software don ganin idan ta dace da manufarku.

Pin
Send
Share
Send