Kayan Aiki mai warkarwa a Photoshop

Pin
Send
Share
Send


Photoshop yana ba mu dama mai kyau don kawar da lahani iri-iri daga hotuna. Akwai kayan aiki da yawa don wannan a cikin shirin. Waɗannan su ne goge da tambura daban-daban. A yau zamuyi magana akan kayan aiki da ake kira Warkar da Goge.

Gyara goga

Ana amfani da wannan kayan aikin don cire lahani da (ko) wuraren da ba'a so na hoton ta hanyar sauya launi da adon tare da samfurin da aka riga aka dauka. Ana ɗaukar samfurin ta danna tare da maɓallin da aka riƙe ƙasa. ALT a kan yankin tunani

da sauyawa (sabuntawa) - latsa na gaba akan matsalar.

Saiti

Duk saitunan kayan aiki daidai suke da na goge na yau da kullun.

Darasi: Kayan Aikin Buga Photoshop

Don Warkar da Goge Kuna iya daidaita sifar, girman, taurin, shimfiɗar sarari da kusurwar bristles.

  1. Shawa da kusurwa.
    A yanayin saukan Warkar da Goge kawai rabo tsakanin gatarin gwiwar da kwana na sha'awa zai iya zama daidai. Mafi yawan lokuta suna amfani da hanyar da aka nuna a cikin sikirin.

  2. Girma.
    Ana daidaita girman ta ta madogarar mabuɗin, ko ta maɓallan tare da faffaɗann katako (a kan keyboard).

  3. Mage.
    Rashin ƙarfi yana ƙayyade yadda blurry iyakar iyakar goga zai kasance.

  4. Tsakani
    Wannan saitin yana ba ku damar haɓaka gibin tsakanin kwafin yayin aikace-aikacen ci gaba (zanen).

Zaɓin Zaɓuɓɓuka

1. Yanayin Cakuda.
Saitin yana ƙayyade yanayin yanayin amfani da abun ciki wanda gora ya samar zuwa abubuwan da ke cikin farantin.

2. Asali.
Anan muna da damar da za mu zaba daga zaɓuɓɓuka biyu: Samfurodi (daidaitaccen tsari Warkar da Gogewanda yake aiki a kullun) kuma "Tsarin aiki" (goga yana mamaye ɗayan tsararrun alamu akan tsarin da aka zaɓa).

3. Daidaitawa.
Saitin yana ba ku damar amfani da layin iri ɗaya don kowane bugu na bugu. Ba a da amfani da shi, ana yawanci ana kashe shi don a hana shi matsaloli.

4. Samfura.
Wannan siga yana ƙayyade daga wane Layer launi da samfurin samfurin za'a ɗauka don sabuntawa mai zuwa.

5. buttonan ƙaramin maɓalli na gaba lokacin kunnawa yana ba ka damar tsallake matakan daidaitawa ta atomatik lokacin samfur. Zai iya zama da amfani idan aka yi amfani da yadudduka masu ƙarfi a cikin daftarin aiki, kuma kuna buƙatar yin aiki tare da kayan aiki lokaci guda kuma ganin waɗancan tasirin da aka ambata tare dasu.

Aiwatarwa

Wani sashi mai amfani na wannan darasi zai zama ɗan gajeru, tunda kusan dukkanin labaran game da sarrafa hotuna akan gidan yanar gizon mu sun haɗa da amfani da wannan kayan aiki.

Darasi: Gudanar da hotuna a Photoshop

Don haka, a wannan darasin zamu cire wasu lahani daga fuskar ƙirar.

Kamar yadda kake gani, kwayar tana da girma sosai, kuma baza ku iya cire ta da inganci ba a dannawa guda.

1. Mun zaɓi girman goga, kamar yadda yake a cikin allo.

2. Na gaba, ci gaba kamar yadda aka bayyana a sama (ALT + Danna a kan fata mai tsabta, sannan danna kan tawadar Allah). Muna ƙoƙarin ɗaukar samfurin kusa da lahani kamar yadda zai yiwu.

Shi ke nan, an cire kwayar.

Wannan darasi ne a cikin koyo Warkar da Goge an gama. Don haɓaka ilimi da horo, karanta sauran darussan akan gidan yanar gizon mu.

Warkar da Goge - ofaya daga cikin mafi yawan kayan aiki don sabunta hotuna, don haka yana da ma'ana a bincika shi sosai.

Pin
Send
Share
Send