Yadda za a cire shafin farawa a cikin Google Chrome

Pin
Send
Share
Send


Kowane mai amfani da mai bincike na Google Chrome zai iya yanke hukunci da kansa ko takamaiman shafukan za su nuna a farkon farawa ko kuma idan aka bude shafukan da suka gabata za a sauke su ta atomatik. Idan lokacin da kuka ƙaddamar da mai binciken a allon Google Chrome, shafin farawa yana buɗewa, to a ƙasa zamu kalli yadda za'a cire shi.

Fara shafin - shafin URL wanda aka ƙayyade a cikin saitunan mai bincike wanda yake farawa ta atomatik duk lokacin da mai binciken ya fara. Idan baka son ganin irin wannan bayanin duk lokacin da ka bude mai bincike, to zai zama mai hankali idan ka cire shi.

Yadda za a cire shafin farawa a cikin Google Chrome?

1. Danna maɓallin menu a saman kusurwar dama na maɓallin kuma je zuwa ɓangaren da ke cikin jerin waɗanda ke bayyana "Saiti".

2. A cikin ɓangaren sama na taga za ku sami toshe "A farawa, buɗe"wanda ya qunshi maki uku:

  • Sabuwar shafin. Bayan bincika wannan abu, duk lokacin da aka gabatar da mai binciken, za a nuna sabon tsabta shafin akan allo ba tare da wani sauyi zuwa shafin URL ba.
  • A baya ana bude shafuka. Mafi shahararren abu tsakanin masu amfani da Google Chrome. Bayan ka zaɓe shi, rufe mai lilo sannan kuma ka sake fara shi, duk shafuka iri ɗaya waɗanda ka yi aiki da su a zaman Google Chrome na ƙarshe za a ɗora su akan allon.
  • Shafukan da aka bayyana. A wannan hanyar, an saita kowane rukunin yanar gizo wanda sakamakon hakan ya zama hotunan farawa. Don haka, ta hanyar duba wannan akwati, zaku iya ƙididdige adadin adadin shafukan yanar gizo waɗanda ba ku shiga duk lokacin da kuka gabatar da mai binciken (za su ɗora ta atomatik).


Idan baku son buɗe shafin farawa (ko shafuka da yawa da aka ƙayyade) kowane lokaci da kuka buɗe mai binciken, to, daidai da haka, kuna buƙatar bincika sigogi na farko ko na biyu - a nan kuna buƙatar kewaya kawai bisa fifikonku.

Da zaran an zabi abun da aka zaɓa, taga saiti zai iya buɗewa. Daga wannan lokacin, lokacin da aka ƙaddamar da sabon ƙaddamarwar bincike, shafin farawa akan allon bazai ƙara ɗaukar nauyi ba.

Pin
Send
Share
Send