Musaki sabunta Steam

Pin
Send
Share
Send

Tsarin sabuntawa a cikin Steam yana da matuƙar sarrafa kansa. Duk lokacin da abokin ciniki Steam ya fara, yana bincika sabuntawar abokin ciniki akan sabar aikace-aikacen. Idan akwai sabuntawa, to an shigar dasu kai tsaye. Haka yake ga wasannin. A lokaci-lokaci na yau da kullun, Steam yana bincika sabuntawa don duk wasannin da suke cikin ɗakin karatunku.

Wasu masu amfani suna damun su ta hanyar sabuntawa ta atomatik. Zasu so su cika shi lokacin da kawai ya zama dole. Wannan gaskiyane ga waɗanda suke amfani da yanar gizo tare da biyan haraji megabyte kuma basa son kashe zirga-zirga. Karanta don koyon yadda za a kashe sabuntawar atomatik a Steam.

Za mu yi muku gargaɗi yanzunnan cewa ba za ku iya sabunta sabuntawar abokin ciniki ba. Za a sabunta shi ta wata hanya. Tare da wasanni, abubuwa sun ɗan ɗan yi kyau. Ba shi yiwuwa a kashe kayan wasan gaba ɗaya a cikin Steam, amma zaka iya saita saiti wanda zai baka damar sabunta wasan kawai a lokacin da aka ƙaddamar da shi.

Yadda za a kashe sabuntawar atomatik wasan a Steam

Domin sabunta wasan kawai lokacin da kuka ƙaddamar da shi, kuna buƙatar canza saitunan sabuntawa. Don yin wannan, je ɗakin karatu na wasan. Ana yin wannan ta amfani da menu na sama. Zaɓi "Laburare."

Sannan kuna buƙatar danna-dama akan wasan wanda sabbin abubuwanda kuke so kashe da zaɓi "kaddarorin".

Bayan haka, kuna buƙatar zuwa shafin "sabuntawa". Kuna sha'awar babban zaɓi na wannan taga, wanda ke da alhakin yadda za a sabunta wasan ta atomatik. Latsa jerin masu saukar da bayanai, zabi "sabunta wannan wasan ne kawai a farawa".

To rufe wannan taga ta danna maɓallin daidai. Ba za ku iya kashe sabunta wasan gaba ɗaya ba. Irin wannan damar ta kasance a baya, amma masu haɓaka sun yanke shawarar cire shi.

Yanzu kun san yadda za ku kashe sabunta wasanni ta atomatik a Steam. Idan kun san game da wasu hanyoyi don hana sabuntawa zuwa wasanni ko abokin ciniki Steam, to ku rubuta game da shi a cikin bayanan.

Pin
Send
Share
Send