Sake bugun wuya. Gabatarwa

Pin
Send
Share
Send


Sakamakon kuskuren ɗan adam ko rashin aiki (kayan aiki ko software), wani lokacin yana da amfani a wulakanta tambaya: yadda za a komar da kwamfutar tafi-da-gidanka ko kwamfutarka. Abin farin, yanzu akwai babban adadin shirye-shirye da kuma abubuwan amfani da za su iya magance wannan matsalar.

Bari muyi la’akari da yadda za a dawo da rumbun kwamfyuta tare da munanan sassan bisa tsarin shiri HDD Maimaitawa, tunda tana da sauki mai sauki, wanda koda mai amfani da PC bai iya aiki da shi ba.

Zazzage Maimaitawar HDD

Hard Drive Recovery tare da HDD Regenerator

  • Zazzage shirin daga wurin hukuma kuma shigar da shi a kwamfutarka
  • Kaddamar da HDD Regenerator
  • Danna maɓallin “Sabuntawa” sannan kuma “Fara aiwatar a ƙarƙashin Windows”

  • Zaɓi drive ɗin da kuke so a gyara sassa mara kyau kuma danna "Fara aiwatar"

  • Don fara dubawa tare da dawowa, danna maɓallin "2"

  • Sannan danna maɓallin "1" (don bincika da gyara sassan mara kyau)

  • Sannan maballin "1"
  • Jira shirin ya kammala aikinsa.


Duba kuma: shirye-shiryen dawo da rumbun kwamfutarka

Ta wannan hanyar, yana yiwuwa a sauƙaƙe gyara sassan da aka lalata, kuma tare da su bayanin da aka sanya a cikin waɗannan sassan. Da kyau, idan kuna buƙatar dawo da rumbun kwamfutarka bayan tsarawa ko maido da ɓoyayyen ɓangaren rumbun kwamfutarka, zai fi kyau amfani da wasu shirye-shiryen madadin, alal misali, Maidojin Starus Partition.

Pin
Send
Share
Send