Muna zagaya cikin "Black list" a Odnoklassniki

Pin
Send
Share
Send

Idan mutumin yayi la'akari da cewa wajibi ne ya aiko ka zuwa Jerin Baki (ES), to wannan yana nufin cewa ba zaku iya ziyartar shafin sa ba, rubuta masa sakonni, duba sabunta bayanan sa "Ribbons". An yi sa'a, akwai ɗan ƙaramin damar ɗaukar irin wannan kulle.

Odnoklassniki kewaye ta hanyar daidaitattun hanyoyi

A hukumance, idan an kawo ku cikin gaggawa, to ba za ku iya fita daga ciki ba ko kuma ta yadda za ku iya samun takunkumin da aka sanya ta ba tare da yardar wanda ya kawo ku can ba. Don samun ɗaya, zaka iya amfani da wasu nasihu:

  • Gwada tuntuɓar wannan mai amfani. Misali, zaku iya rubuto masa daga shafi na biyu, ku amsa furucin sa akan rakodin abokan juna;
  • Idan zaku iya kiran wannan mutumin ko ku sadu da kai, to kuyi ƙoƙarin shirya shi don ya kawar da ku Blacklist.

Kamar yadda kake gani, domin samun damar shiga shafin wani mai amfani kuma, kana bukatar samun damar yin shawarwari, ka kuma iya tuntuɓar wannan mutumin.

Odnoklassniki kwari kewaye

Wannan hanyar za ta ba ka damar kewaye duk wasu katange ta sauran masu amfani, amma akwai babban haɗarin rasa duk bayanan da ke shafinka. Plusari, kuna buƙatar samun damar yin aiki sosai ko lessasa da kyau tare da kwamfuta, in ba haka ba ba za ku cimma komai ba.

Don haka, koyarwar za ta yi kama da haka:

  1. Da farko kuna buƙatar aiwatar da hack a cikin shafinku. Kawai je zuwa Odnoklassniki daga wani IP, alal misali, shiga cikin shafinku daga Tor Browser.
  2. Yanzu yi canje-canje ga shiga, kalmar sirri ko wasu mahimman bayanai (wasiƙa, waya, tambayar tsaro, da sauransu).
  3. Kara karantawa: Yadda ake canja shiga a Odnoklassniki

  4. Yanzu kuna buƙatar share shafin ku ta amfani "Ka'ida" a kasan shafin. Wataƙila wannan shine mafi haɗari mai haɗari, tunda zaka iya rasa mahimman bayanai daga asusunka lokacin da ka share.
  5. Duba kuma: Yadda zaka share shafi a Odnoklassniki

  6. Rufe Tor (ko wani VPN) kuma shiga cikin Odnoklassniki daga IP dinka na dindindin.
  7. Tun da kun share shafin ku, ba za ku iya shiga ko'ina ba. Rubuta zuwa wurin tallafin fasaha. A cikin roko, nuna cewa an yi asarar asusunka kuma ba za ka iya shiga ba.
  8. Darasi: Yadda za'a mayar da shafi a Odnoklassniki

  9. Na gaba, bi umarnin goyon bayan fasahar har sai an dawo da madaidaiciyar hanya.
  10. Bayan sake samun dama, za a cire ku ta atomatik daga duk Shafin Baki.

Duk da gaskiyar cewa gwamnatin Odnoklassniki ta yi iƙirarin cewa ba shi yiwuwa a kusa da lamarin gaggawa, akwai ƙananan loopholes da gazawa. Koyaya, ba a ba da shawarar yin amfani da su ba, saboda gwamnati na iya zargin wani abu ne mai kyau kuma ku toshe shafinku har abada.

Pin
Send
Share
Send