Ina ne tarihin tallar hira a cikin ICQ

Pin
Send
Share
Send

Hanyoyin sadarwar zamantakewa na zamani da manzannin nan take sun daɗe suna kiyaye duk wasiƙar masu amfani a kan sabobinsu. ICQ ba zai iya yin alfahari da wannan. Don haka don nemo tarihin rubutu da wani, kuna buƙatar bincika cikin ƙwaƙwalwar komputa ɗin.

Tsayawa tarihin rubutu

ICQ da manzannin da ke da alaƙa har yanzu suna adana tarihin wasiƙar a cikin kwamfutar mai amfani. A yanzu, ana ɗaukar makamancin wannan hanyar aiki saboda gaskiyar cewa mai amfani ba zai sami damar isa ga rubutu tare da masu kutse ba ta amfani da na'urar da ba daidai ba wacce aka fara wannan tattaunawar.

Koyaya, ana ganin cewa wannan tsarin yana da fa'idarsa. Misali, ta wannan hanyar ana samun kariya sosai daga samun damar waje, wanda ke sanya manzo ya kasance a rufe yake daga ketare iyaka zuwa bayanan sirri. Haka kuma, yanzu masu haɓaka duk abokan ciniki suna aiki ba wai kawai su ɓoye tarihin daidaituwa cikin zurfin komputa ba, har ma da ɓoye fayilolin don haka yana da wuya ba kawai karanta ba, har ma don nemo su a tsakanin sauran fayilolin fasaha.

Sakamakon haka, an adana labarin a komputa. Dogaro da shirin da ke aiki tare da sabis na ICQ, wurin babban fayil ɗin da ake so na iya zama daban.

Tarihi a cikin ICQ

Tare da abokin ciniki na hukuma na ICQ, abubuwa suna da matukar wahala, tunda anan ne masu haɓakawa suka yi iya ƙoƙarinsu don kiyaye fayilolin bayanan sirri.

Ba shi yiwuwa a gano wurin fayil ɗin tarihin a cikin shirin kanta. Anan zaka iya tantance babban fayil don adana fayilolin da aka sauke.

Amma yan dako na tarihin rubutu sun makale sosai kuma sunada rikitarwa. Yawanci, wurin waɗannan fayilolin yana canzawa tare da kowane sigar.

Sabon saƙo na sabon saƙo, wanda za'a iya karɓar tarihin saƙon ba tare da wata matsala ba - 7.2. Akwatin da ake bukata shine:

C: Masu amfani da [sunan mai amfani] AppData yawo ICQ [UIN mai amfani] Saƙonni.qdb

A cikin sabuwar siga, ICQ 8, wurin ya sake canzawa. Dangane da maganganun masu haɓakawa, an yi wannan ne don kare bayanai da kuma isar da mai amfani. Yanzu an adana wasikun nan:

C: Masu amfani [Sunan mai amfani] AppData yawo ICQ [Sunan mai amfani] archive

Anan zaka iya ganin babban adadin manyan fayiloli waɗanda sunayensu lambobin UIN ne na masu shiga tsakani a cikin abokin ciniki na ICQ. Tabbas, kowane mai amfani yana da babban fayil. Kowane fayil ya ƙunshi fayiloli 4. Fayiloli "_db2" kuma yana dauke da tarihin daidaituwa. Duk yana buɗewa tare da taimakon kowane editan rubutu.

Duk wani sadarwa ana rufa masa asiri anan. Za'a fitar da jumla ɗaya ɗaya daga ciki, amma ba zai zama da sauƙi ba.

Zai fi kyau a yi amfani da wannan fayil ɗin don manna shi a kan wannan hanyar zuwa wata na'urar, ko a yi amfani da shi azaman madadin idan kun share shirinku.

Kammalawa

An ba da shawarar sosai cewa ku ajiye maganganun maganganu daga shirin idan kun sami mahimman bayanai a wurin. Game da asara, kawai kuna buƙatar saka fayil ɗin tare da wasiƙar zuwa inda yakamata ya kasance, kuma duk saƙonni zasu dawo cikin shirin. Wannan ba shi da sauƙi kamar maganganun karantawa daga uwar garken, kamar yadda ake yi a shafukan yanar gizo, amma aƙalla wani abu.

Pin
Send
Share
Send