Yadda za a amsa maganganun mai amfani akan Instagram

Pin
Send
Share
Send


Yawancin sadarwa a kan Instagram suna faruwa ne a ƙarƙashin hotunan, wato, a cikin bayanan da aka yi musu. Amma ga mai amfani da kuke hulɗa da shi ta wannan hanyar don karɓar sanarwar sabbin saƙonninku, kuna buƙatar sanin yadda za ku amsa masa daidai.

Idan kun bar ra'ayi ga marubucin post ɗin a ƙarƙashin hoton nasa, baku buƙatar amsa takamaiman mutum, kamar yadda marubucin hoton zai karɓi sanarwar game da sharhin. Amma yayin taron cewa, alal misali, an bar saƙo daga wani mai amfani a ƙarƙashin hotonku, to, zai fi kyau amsa tare da adireshin.

Amsa ga sharhi a kan Instagram

Ganin cewa za a iya amfani da hanyar sadarwar ta zamantakewa ta hanyar wayar hannu da kuma daga kwamfuta, a ƙasa za mu tattauna yadda za a ba da amsa ga saƙo biyu ta hanyar aikace-aikacen smartphone da kuma ta hanyar sigar yanar gizo, wanda za a iya shiga ta kowace mashigar da aka shigar a kwamfutar, ko akasin haka. Na'urar da ke da damar Intanet.

Yadda za a amsa ta hanyar app na Instagram

  1. Buɗe hoton da ke ɗauke da saƙo daga takamaiman mai amfani da kake son amsawa, sannan ka danna "Duba dukkan maganganun".
  2. Nemo bayani da ake so daga mai amfani kuma danna nan da nan a ƙasa akan maɓallin Amsa.
  3. Bayan haka, ana kunna layin shigar saƙon, a cikin abin da za a rubuta bayanan masu zuwa:
  4. @ [sunan mai amfani]

    Dole ne kawai ku rubuta amsa ga mai amfani, sannan danna kan maɓallin Buga.

Mai amfani zai ga ra'ayi wanda aka aiko masa da kansa. Af, za a iya shigar da mai amfani da hannu, idan hakan ya fi muku dacewa.

Yadda za a ba da amsa ga masu amfani da yawa

Idan kuna son magance saƙo guda ɗaya ga masu sharhi da yawa lokaci guda, to a wannan yanayin akwai buƙatar danna maɓallin Amsa kusa sunayen sunayen masu amfani da kuka zaba. Sakamakon haka, sunayen masu karɓar suna bayyana a taga shigar da saƙo, bayan haka zaku iya ci gaba don shigar saƙo.

Yadda za a amsa ta hanyar shafin yanar gizo na Instagram

Siffan yanar gizo na aikin zamantakewa da muke la'akari da su yana ba ku damar ziyartar shafinku, samun wasu masu amfani kuma, ba shakka, yin sharhi kan hotuna.

  1. Je zuwa shafin sigar gidan yanar gizo ka bude hoton da kake so kayi bayani akai.
  2. Abin takaici, sigar yanar gizo ba ta samar da aikin da ya dace ba, kamar yadda ake aiwatar da shi a cikin aikace-aikacen, saboda haka, zai zama dole a amsa tsokaci ga wani mutum da hannu. Don yin wannan, dole ne a yiwa mutum alama ko kafin saƙon ta hanyar rubuta sunan barkwanci da sanya alama a gabansa "@". Misali, zai yi kama da wannan:
  3. @ lumpics123

  4. Don barin bayani, danna maɓallin Shigar.

Nan gaba, za a sanar wa mai amfani da alamar alama game da wani sabon sharhi, wanda zai iya duba.

A zahiri, babu wani abu mai wuya a amsa a kan Instagram ga takamaiman mutum.

Pin
Send
Share
Send