Telegram don Android

Pin
Send
Share
Send

A cikin 'yan shekarun da suka gabata, yawancin manzannin nan take - shirye-shiryen aika saƙo sun zama shahararrun aikace-aikacen na'urori akan Android OS. Wataƙila kowane ma'abacin wayo ko kwamfutar hannu a kan Android aƙalla sau ɗaya kan ji labarin Viber, VIPsapp kuma, ba shakka, Telegram. A yau za muyi magana game da wannan aikace-aikacen, wanda ya kirkiro ta cibiyar sadarwa ta Vkontakte Pavel Durov.

Sirri da tsaro

Masu haɓakawa suna sanya Telegram azaman manzon tsaro na ƙwararre kan harkar tsaro. Tabbas, saitunan da suke da alaƙa da tsaro a cikin wannan aikace-aikacen sunada fifita fiye da sauran shirye shiryen aika saƙo.

Misali, zaku iya saita share lissafi ta atomatik idan ba'a yi amfani dashi fiye da takamaiman lokacin ba - daga 1 ga wata zuwa shekara.

Wani fasalin mai ban sha'awa shine don kare aikace-aikacen tare da kalmar sirri. Yanzu, idan kuka takaita aikace-aikacen ko kuka barshi, a gaba in ya sake budewa, zai buƙaci ku shigar da kalmar wucewa da aka saita a baya. Lura cewa - babu wata hanyar dawo da lambar da aka manta, don haka a wannan yanayin dole ne ku sake shigar da aikace-aikacen tare da asarar duk bayanan.

A lokaci guda, akwai damar ganin inda aka yi amfani da asusunku na Telegram - alal misali, ta hanyar abokin ciniki na yanar gizo ko na'urar iOS.

Daga nan kuma, ikon kawar da zaman ma yana samuwa.

Saitin sanarwar

Telegram yana kwatanta dacewa tare da masu fafatawa ta hanyar ikon yin zurfin saita tsarin sanarwar.

Zai yuwu a rarrabe sanarwa game da saƙonni daga masu amfani da taɗi na rukuni, launi na alamomin LED-launuka, karin waƙoƙi na faɗakarwar sauti, sautin ringin kiran murya da ƙari mai yawa.

Na dabam, yana da mahimmanci a lura da ikon hana saukar da Telegram daga ƙwaƙwalwa don daidai aikin aikin Push ɗin aikace-aikacen - wannan zaɓi yana da amfani ga masu amfani da na'urori tare da ƙaramar RAM.

Gyara hoto

Wani fasali mai ban sha'awa na Telegram shine aikin farawa na hoto, wanda zaku canja wurin mai ba da izinin shiga.

Akwai mahimman ayyukan asali na editan hoto: shigar da rubutu, zane da masakam masu sauƙi. Yana da amfani a yanayin idan ka aika da hoton allo ko wani hoto, wani ɓangaren bayanan da kake son ɓoye shi ko akasin haka, haskaka.

Kiran Intanet

Kamar yin gasa da manzannin nan take, Telegram yana da damar VoIP.

Don amfani da su, kawai kuna buƙatar haɗin Intanet mai dorewa - ko da haɗin 2G ya dace. Ingancin sadarwa yana da kyau kuma ya tabbata, cliffs da kayayyakin tarihi ƙanƙane ne. Abin takaici, yin amfani da Telegram azaman musanya don aikace-aikace na yau da kullun don kira ba zai yi aiki ba - babu fasalolin tarho na yau da kullun a cikin shirin.

Bots Telets

Idan kun sami heyday na ICQ, to tabbas kun ji labarin bots - amsar kayan amfani da injin. Bots ya zama fasali na musamman wanda ya kawo wa Telegram zakin shahararsa a halin yanzu. Bots bots sune asusun ajiya daban wanda ke ɗauke da lambar kayan aiki waɗanda aka tsara don dalilai iri-iri, kama daga hasashen yanayi da ƙarewa tare da taimako lokacin koyan Ingilishi.

Kuna iya ƙara bots ko da hannu, ta amfani da binciken, ko ta amfani da sabis na musamman, Telegram Bot Store, a ciki akwai fiye da 6,000 daban-daban bots. A mafi munin yanayi, zaku iya ƙirƙirar bot da kanku.

Hanya don kera Telegram zuwa Rashanci tare da taimakon bot da ake kira @telerobot_bot. Don amfani da shi, kawai gano ta ta shiga sannan fara hira. Bi umarnin a cikin sakon kawai ofari danna biyu Telegram an riga an Russified!

Tallafin fasaha

Telegram ya bambanta da abokan aiki a cikin bitar kuma yana da takamaiman tsarin tallafin fasaha. Gaskiyar ita ce, ba ta sabis na musamman ba ne ya ba ta ba, amma ta hanyar masu sa kai, kamar yadda aka ayyana a sakin layi "Yi tambaya".

Wannan fasalin yakamata a danganta shi da gazawa - ingancin tallafi ya ƙware sosai, amma matakin aiwatarwa, duk da maganganun, har yanzu yana ƙasa da na sabis ɗin ƙwararru.

Abvantbuwan amfãni

  • Aikace-aikacen gaba ɗaya kyauta ne;
  • Sauki mai sauƙi da ilhama;
  • Zaɓin mafi yawan zaɓi na musamman;
  • Yawancin zaɓuɓɓuka don kare bayanan sirri.

Rashin daidaito

  • Babu harshen Rashanci;
  • Slow tech goyon baya amsa.

Telegram shi ne ƙarami a cikin duk manyan shahararrun masu aiko da sakon Android, amma ya sami ƙarin a cikin ɗan gajeren lokaci fiye da masu fafatawarsa Viber da WhatsApp. Sauki, tsarin tsaro mai ƙarfi da kuma kasancewar bots - waɗannan sune rukunan uku waɗanda tushenta ya shahara.

Zazzage Telegram kyauta

Zazzage sabon sigar app daga Google Play Store

Pin
Send
Share
Send